mwanduruka
Senior Member
- Dec 28, 2022
- 115
- 161
Sjajua shida ni nini mkuuAsante,, nikienda kusearch job,, naambiwa service is unavailable,,
Sjajua shida ni nini mkuuAsante,, nikienda kusearch job,, naambiwa service is unavailable,,
Asante,, nikienda kusearch job,, naambiwa service is unavailable,,
Asante kiongozi,,Ni ishu ya mtandao kiongozi jaribu tena
Fact.! [emoji817]Ukweli ni kwamba kwa miaka ya sasa siyo anakuwa hajui kabisa ila hana uzoefu mkubwa!! Tusifumbie ukweli huu kuwa siyo kila mtu chuoni anamiliki laptop yake. Ni kweli matumizi yake amejifunza na kufaulu mtihani wake lakini kwa kutokumilikii laptop yeye binafsi bado uzoefu utakuwa ni mdogo, na kwa kutokuitumia mara kwa mara vitu vingine bado anaweza kusahau. Sasa ukimwita mtu kama huyo kuwa ni kilaza, eti kwa sababu tu amesahau namna ya kutumia excel kwa mfano kwenye kuchora graphs, au kuitumia excel kwenye data analysis utakuwa unakosea sana!!
Namba ya nida itagoma watasema ishaa tumika.Nashukuru, niliwaza ivyo pia.
Ila haiwezi kuonekana nimeomba nafasi mbili au multiple applications kwa account tofauti nikawa disqualified ?
Jeshi usuKwahiyo Tanapa wameona wachukue vijana mwisho miaka 30[emoji119]
Case closed. Kwahiyo basi msitukane watu kuwa hawajui excel nk bali muelewe kuwa atakuwa anajua kidogo lkn vya advanced atajifunza as days go...Kimsingi wote mnatakiwa kujua kuwa hakuna chuo kinachotoa degree Tanzania kilicho sajiliwa na TCU ambacho mtu atamaliza degree hajasoma miccrosoft word,excel nk..... kifupi introduction to computer au ICT. Kingine mtu ajui kutumia email inawezekana vip coz inawezekanaje u apply chuo kama huna email. Ili u apply chuo unaitaji kua na email, email sio kitu cha kufundishwa darasani wadau form 4 tu wanatumia email vizur now days.
Wenzako wanalia huko unakotaja kule hakuna usaili ni kupangwa tu.Hapo kwenye kupangwa tu sasa!...au na hawa utumishi watupange tu? Nani apangwe nani aachwe?Tulisema humu kuwa utumishi wanajivuta mwendo wa jongoo watu wakasema utumishi anatupa kazi maskini adumu milele,sasa Tamisemi naona wao dkk 0 washamaliza mchezo sisi tunasubiri taasisi zipewe hela ndio ziajiri, something ipo wrong sehemu ila tuendelee tu
BothOya wadau hivi kwenye sahili za MDA na LGA oral wanauliza maswali gani sana , Proffessional based au general administration questions ?
kuna kada hii wiki ya 2,hawatoi,huzuniiiiLeo wameamua pdf kama zote
Kada gani hiyo mkuu? Maana nadhani hizi ni zie pdf za mwisho mwisho kabisa kwenye lile batch la mwaka wa jana mda/lgakuna kada hii wiki ya 2,hawatoi,huzuniiii
afisa uvuvi,naona zmetuliaaKada gani hiyo mkuu? Maana nadhani hizi ni zie pdf za mwisho mwisho kabisa kwenye lile batch la mwaka wa jana mda/lga
Hongeraa! Ukawe mtumishi mwemaMungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
Hongera sana mkuu, nenda ukafanye kazi kwa welediMungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
Hongeraa! Ukawe mtumishi mwema
Hongera sana mkuu, nenda ukafanye kazi kwa weledi
Sent from my Infinix X6511B using JamiiForums mobile app