HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Naomba kuuliza eti ofisi za LGTI(local government training institute ) kwa Dodoma zipo wapi ?
 
Turudi huku au tusirudi?
 
What is PSRS Oral Interview?

Refers to trying to stuff a load of information/ notes into your short-term memory .ni
Mkuu unafikiri ofisini kunahitaji uwe nondo basi ya darasani utayakuta 5%. Daktari anasoma madude mengi miàka 5 ila akifika ofisini kesi nyingi malaria, UTI na mafua. Afisa hesabu akifika ofisi kuandaa Payment voucher na kusaini madokezo. Afisa Kodi madude ya darasani yanakaa pembeni anaaza kutumia formula na Sheria zilizopo. Unondo unaoutaka wewe unatumika huko Kwa Academician vyuoni na huko pia wengine wanakusomea tu PowerPoint utajua mwenyewe
 
Nimejaribu kufatilia izi nafasi za MDA na LGA post zilizotoka tarehe 19 April tangazo lake la kuitwa kwenye usahili wameitwa wote isipokuwa afisa maendeleo ya jamii na mhudumu wa jikoni hii ina maana kuwa 😂😂na sisi jambo linakuja soon tujipange au?

Halafu mbona unakuta wengine kwenye ilo tangazo la kuitwa kwenye usahili unakuta wameandikiwa usahili mmoja kwa mfano unakuta tu wa mahojiano then sehemu ya usahili wa mchujo unakutwa wameandikiwa hakuna hii ina maana gan?

Na je kwa sisi watu wa maendeleo ya jamii sahili zetu zipo ngapi?
 
I think ni data base
Maana usaili niloufanya last year wa placement walishapata.

Nachoshukuru asali ni nzito kuliko ya direct placement[emoji2357][emoji2357]
😂😂😂😂😂 iko waz taasis zenyewe zilizomo zinasadifu. Hongera sana jamaa yetu ukawe mtumishi mwema.
 
Or long term memory .. I might have read that 3 years ago.

Mtu aliyejibu vizuri kiasi cha kua wa kwanza katika 5k yuko poa. Nimekwambia still atafaulu vyovyote mtihani utakavyotoka, be assured of that.
anaejua anajua tu..
 
Nimejaribu kufatilia izi nafasi za MDA na LGA post zilizotoka tarehe 19 April tangazo lake la kuitwa kwenye usahili wameitwa wote isipokuwa afisa maendeleo ya jamii na mhudumu wa jikoni hii ina maana kuwa [emoji23][emoji23]na sisi jambo linakuja soon tujipange au?

Halafu mbona unakuta wengine kwenye ilo tangazo la kuitwa kwenye usahili unakuta wameandikiwa usahili mmoja kwa mfano unakuta tu wa mahojiano then sehemu ya usahili wa mchujo unakutwa wameandikiwa hakuna hii ina maana gan?

Na je kwa sisi watu wa maendeleo ya jamii sahili zetu zipo ngapi?
Mkuu pia mimi ni mmoja wapo wanaosubiri hizo nafasi za afisa maendeleo ya jamii, kama hutajali tuchekieane tujaribu kupena mawili matatu au mbinu za kujiandaa.

Kwa nyongeza ni kwamba wanasema huwa zinakua interview mbili written na oral.
 
sawa. kutoka dodoma mjini hadi hombolo ni shs ngap?
Sijui, ila umbali kutoka Ihumwa junction hadi LGIT ni km 26, kwa hiyo nauli inaweza kutegemea uwepo na aina ya usafiri.

Ihumwa ipo mbali kutoka mjini, ukitoka Ihumwa ndio unaelekea Mtumba.
 
Sijui, ila umbali kutoka Ihumwa junction hadi LGIT ni km 26, kwa hiyo nauli inaweza kutegemea uwepo na aina ya usafiri.

Ihumwa ipo mbali kutoka mjini, ukitoka Ihumwa ndio unaelekea Mtumba.
sawa nashukur . nmeelewa
 
Wakuu nina 30 nataka nirudi chuo baada ya mambo mengi kukwama nishauri jamini au ninunue boda
 
Aisee nami jana nmelamba asali....
Namshukuru MUNGU kwa hatua hii....
Wembe ni ule ule lkn.....kama nilivyowahi kusema na ambavyo nmekuwa nikisema kuhusu ishu ya ucheleweshwaji wa kujua hatma ya wasailiwa. Nitaendlea kuusimamia msimamo huu....wakiweza kukabiliana na tatzo kubwa hili mengine yanarekebika na vijana hawatailalamikia mno utumishi[emoji3577][emoji3577][emoji3577]
Hongera sana mkuu

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom