HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kaka tumekaa miaka 3 hadi 4 Chuoni umeshindwa utaweza ndani ya siku 2? Tusidanganyane kaka, siwaiti hao jamaa vilaza kama anavyowaita huyo mdau, ila ni uzembe na haupaswi kutetewa.
acha kupotosha watu microsoft office sio kitu cha kumtishia mtu mwenye degree acha ushamba wewe hahahahahhah. ni kitu cha sekunde tu mtu kutatua anachotaka mfano mtu ana taka kufanya summation kwenye excel kama hajui akiingia youtube akauliza tu inakuja clip ya dk 1 inamuonesha anatembea tayari anagain hivyo hivyo kwa word na power point hahahahahhahaha

my advice microsoft project watu wengi wanajisahau ni nzuri sana kukuongezeeni experience inavitu vitamu sana kwa kuandaa schedules, material cost n.k

hii ndio unahitaji kutenga mda kidogo ku i catch vizuri ingawa na yenyewe ni rahisi sana pia kujifunza kwa kupitia tutorial za youtube

ni hayo tu hahahhahahaha
 
Tupe mfano degree program ipi na chuo kipi ambacho mtu hawafundishi course za computer
Kila degree lazima ujifunze computer, sasa kama wenzetu hawajui hapo kwanini wasiitwe majina mabaya kiongozi wangu. Sisi tunaosaka ajira tupambane tu, tujifunze na tujue, Ms Word au Excel sio mpaka ICT/IT ni vitu common. Tuache visingizio
 
acha kupotosha watu microsoft office sio kitu cha kumtishia mtu mwenye degree acha ushamba wewe hahahahahhah. ni kitu cha sekunde tu mtu kutatua anachotaka mfano mtu ana taka kufanya summation kwenye excel kama hajui akiingia youtube akauliza tu inakuja clip ya dk 1 inamuonesha anatembea tayari anagain hivyo hivyo kwa word na power point hahahahahhahaha

my advice microsoft project watu wengi wanajisahau ni nzuri sana kukuongezeeni experience inavitu vitamu sana kwa kuandaa schedules, material cost n.k

hii ndio unahitaji kutenga mda kidogo ku i catch vizuri ingawa na yenyewe ni rahisi sana pia kujifunza kwa kupitia tutorial za youtube

ni hayo tu hahahhahahaha
Sijui ubishi wa hili umeanzia wapi ila ni ukweli ulio wazi hizo Microsoft word,PPT,na Excel ni shida kwa wahitimu wengi mnoooo,mfano mzuri tu unakuta humuhumu kwenye uzi msomi wa degree anaomba sample ya barua ya kuombea kazi.

Sasa vitu simple kama hivyo mtu anakuwa hajui au hajiamini kwa anachokifanya wewe huoni hiyo ni shida??

Na hiyo kusema excel ni unajifunza kupitia youtube sijui unajifunza vitu gani hivyo maana excel inahitaji practice na uwe mchunguzi unayehitaji kujifunza zaidi.wenzetu wahindi Excel wanaisoma kama course inayobeba taaluma ndio maana wao wanaona kama maji japo na wao wanasema excel ni oana sana.excel sio kufanya summation bali inahitaji ujue vingi ili uone kuandika ripoti sio kazi kubwa otherwise hata ripoti kuandika linakuwa zoezi.

Case closed in Late le Mutuz voice
 
Wakuu msaada kuna mtu nilikuwa namfanyia applocation tra. Kila kitu chake nimejaza vizuri vipengele vyote ila Bahati mbaya sana kwenye upande wa position nimeweka position isiyo sahihi na attachment ya vyeti vyote nimeattach sio vya kwake.
 
Sijui ubishi wa hili umeanzia wapi ila ni ukweli ulio wazi hizo Microsoft word,PPT,na Excel ni shida kwa wahitimu wengi mnoooo,mfano mzuri tu unakuta humuhumu kwenye uzi msomi wa degree anaomba sample ya barua ya kuombea kazi.

Sasa vitu simple kama hivyo mtu anakuwa hajui au hajiamini kwa anachokifanya wewe huoni hiyo ni shida??

Na hiyo kusema excel ni unajifunza kupitia youtube sijui unajifunza vitu gani hivyo maana excel inahitaji practice na uwe mchunguzi unayehitaji kujifunza zaidi.wenzetu wahindi Excel wanaisoma kama course inayobeba taaluma ndio maana wao wanaona kama maji japo na wao wanasema excel ni oana sana.excel sio kufanya summation bali inahitaji ujue vingi ili uone kuandika ripoti sio kazi kubwa otherwise hata ripoti kuandika linakuwa zoezi.

Case closed in Late le Mutuz voice
naona tunaenda pamoja my point hata darasan huwez elewa yote kwa siku moja kila kitu kinahitaji muda pia

ndio nkatolea mfano mtu upo mazingira ya kazi boss wako amekupatia kazi labda mfano tengeneza average ya data fulani kwa excel

kitendo cha kuingia you tube na ukaisolve case ukakabidhi kazi tayar unakua umejifunza hivyo hivyo utaendelea kugain taratibu kulingana na majukumu ya microsoft ofice unayopatiwa

kwaio sio jambo kabisa la kumbeza mtu mwenye degree au kumtishia kuhusu microsoft office.

hawa watoto waliosoma medium school na wanafundishwa hivyo vitu primary school kwaio ndio mana wanakua wapo vizur zaid kuliko mtoto wa kidumu na mfagio ambaye ameishika Computer Chuoni

my point mtu wa degree kama anajua kazi hizo microsoft office kwake ni minor sana.
 
Back
Top Bottom