Geoid
Member
- Jan 27, 2023
- 32
- 88
Zitakuja ni kuwa na subira tu. Haijaisha hadi iisheafisa uvuvi,naona zmetuliaa
Zitakuja ni kuwa na subira tu. Haijaisha hadi iisheafisa uvuvi,naona zmetuliaa
Hongera sana ,,ukawe mtumishi mwema tunafarijika kuona watu wanazidi kulamba asali wakati wa Mungu ni wakati sahihi zaidiMungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
hongera sana mkuu,Mungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
Hongera sana ,,ukawe mtumishi mwema tunafarijika kuona watu wanazidi kulamba asali wakati wa Mungu ni wakati sahihi zaidi
hongera sana mkuu,
ni database au directAsante sana
Mungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
ni database au direct
Hongera sana mkuu kila la heri usisahau kumshukuru Mungu kwa sadakaMungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
Hongera sana mkuu.Mungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
Hongera Pepa ulipiga mwezi gani?
Hatimaye na mimi leo jina langu limetokea katika moja ya pdf
Namshuru sana Mungu. Tusiache kufanya interview ndugu zangu na maandalizi mema kwa wale wote wanaotarajia kwenda kwenye interview Mungu awasimamie
Mungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
Turudi huku au tusirudtur![]()
Haya ndio Mashirika/Taasisi wabaguzi wa ajira, Ongezea tuwaumbue!
Wadau, Kwa wale wenzangu na mie wasaka ajira naomba tuyataje mashirika, taasisi au sekta ambao ni wabaguzi sana katika mifumo ya kuajiri. Yawe yale ya mjuano, upendeleo, rushwa n.k 1. World Vision Tanzania Hili ni shirika la dini ila wanaishia kuitana "mtumishi". Jamaa hata wakitangaza kazi...www.jamiiforums.com
MDA & LGA ya February naingoja pia🔥Asante. Ni zile za MDA & LGA, oral tulifanya February
Hongera sana mkuu usisahau kumshukuru Mungu kwa sadakaHatimaye na mimi leo jina langu limetokea katika moja ya pdf
Namshuru sana Mungu. Tusiache kufanya interview ndugu zangu na maandalizi mema kwa wale wote wanaotarajia kwenda kwenye interview Mungu awasimamie
Hongera champMungu ni mwema, hatimae leo na mimi ameniona. Niliyoyapitia ni mengi sana, nashukuru mno kwa hii hatua. Mungu ni mwema, narudia tena Mungu ni mwema[emoji1545]
Hongera sana ,,ukawe mtumishi mwema,,Wakati wa Mungu ndo wakati sahihi zaidiHatimaye na mimi leo jina langu limetokea katika moja ya pdf
Namshuru sana Mungu. Tusiache kufanya interview ndugu zangu na maandalizi mema kwa wale wote wanaotarajia kwenda kwenye interview Mungu awasimamie