HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
I think ni data base
Maana usaili niloufanya last year wa placement walishapata.

Nachoshukuru asali ni nzito kuliko ya direct placement[emoji2357][emoji2357]
Hongera sana kiongozi...Ukawe Mtumishi mwema!!!!Umetupa matumain ya Data base Ipo siku na wakati tutapata
 
Leo nilienda kufanya mchujo katika tume ya utumishi wa mahakama ,nikakutana na Keybord,mouse na monitor, Quiz ni dakka 30,yenye maswali 20 but yote ya kuchagua na baada kumaliza marks zako ulizopata zinaonekana pale so unajua kama uelekeo wa kwenda orala upo au laa
 
Safi sana hiyo nzuri hamna mambo ya kusbria sbria
Leo nilienda kufanya mchujo katika tume ya utumishi wa mahakama ,nikakutana na Keybord,mouse na monitor, Quiz ni dakka 30,yenye maswali 20 but yote ya kuchagua na baada kumaliza marks zako ulizopata zinaonekana pale so unajua kama uelekeo wa kwenda orala upo au laa
 
Wakuu hivi kwenye kuapply kazi ni lazima kuattach transcript?mean academic certificates na cv plus cover letter vyote hvo umeweka,..Kuna ulazima wa kuweka na transcript?
 
Wakuu hivi kwenye kuapply kazi ni lazima kuattach transcript?mean academic certificates na cv plus cover letter vyote hvo umeweka,..Kuna ulazima wa kuweka na transcript?

Inategemea na maekezo ya tangazo husika kama wamekutaka uweke vyote ivyo weka kama wametaka utume CV tuu weka cv tuu so ni requirement ya tangazo jinsi inavosema
 
Leo nilienda kufanya mchujo katika tume ya utumishi wa mahakama ,nikakutana na Keybord,mouse na monitor, Quiz ni dakka 30,yenye maswali 20 but yote ya kuchagua na baada kumaliza marks zako ulizopata zinaonekana pale so unajua kama uelekeo wa kwenda orala upo au laa
Hii hatua nzuri sana
 
Leo nilienda kufanya mchujo katika tume ya utumishi wa mahakama ,nikakutana na Keybord,mouse na monitor, Quiz ni dakka 30,yenye maswali 20 but yote ya kuchagua na baada kumaliza marks zako ulizopata zinaonekana pale so unajua kama uelekeo wa kwenda orala upo au laa
Zilikuwa ni hizi za MDA au ? Ila hiyo aptitude test ni safi tu , maana itaondoa malalamiko hapa watu wamekuwa wakilia lia
 
Leo nilienda kufanya mchujo katika tume ya utumishi wa mahakama ,nikakutana na Keybord,mouse na monitor, Quiz ni dakka 30,yenye maswali 20 but yote ya kuchagua na baada kumaliza marks zako ulizopata zinaonekana pale so unajua kama uelekeo wa kwenda orala upo au laa
Kila la kheri na Mungu awasaidie.

Hata mdogo wangu pia na yeye aliitwa na amefanya usaili.
 
Back
Top Bottom