HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kimsingi wote mnatakiwa kujua kuwa hakuna chuo kinachotoa degree Tanzania kilicho sajiliwa na TCU ambacho mtu atamaliza degree hajasoma miccrosoft word,excel nk..... kifupi introduction to computer au ICT. Kingine mtu ajui kutumia email inawezekana vip coz inawezekanaje u apply chuo kama huna email. Ili u apply chuo unaitaji kua na email, email sio kitu cha kufundishwa darasani wadau form 4 tu wanatumia email vizur now days.
 
INTERVIEW ZA PSRS
wawo wameamua 85% ya maswali yao yawe objective ili ku grade raia maswali ya objective huwa yana majibu specific na hiii inatengeneza haki kuwapa watu ajira tofauti na maswali ya subjective ambayo PSRS mara nyingi hawayatumii sababu ni kuwa swali la subjective linaweza kuwa na majibu sahihi zaid ya moja mfano ukiulizwa

Why should w hire u. Kila raia atajibu kivyake na kila mtu anaweza kuwa sahihi uta wa grade vipi zaid ya kuwaonea. Kwaio hii ndo mana PSRS hawatumii maswali ya subjective kuondoa upendeleo kwa upande wangu mm interview za psrs zipo standard, waoga na vilazaaa lazima wazikimbie.
 
INTERVIEW ZA PSRS
wawo wameamua 85% ya maswali yao yawe objective ili ku grade raia maswali ya objective huwa yana majibu specific na hiii inatengeneza haki kuwapa watu ajira tofauti na maswali ya subjective ambayo PSRS mara nyingi hawayatumii sababu ni kuwa swali la subjective linaweza kuwa na majibu sahihi zaid ya moja mfano ukiulizwa

Why should w hire u. Kila raia atajibu kivyake na kila mtu anaweza kuwa sahihi uta wa grade vipi zaid ya kuwaonea. Kwaio hii ndo mana PSRS hawatumii maswali ya subjective kuondoa upendeleo kwa upande wangu mm interview za psrs zipo standard, waoga na vilazaaa lazima wazikimbie.
Umeongea point mkuu
 
Naona watu wanalia lia humu kuhusu standard ya maswali utumishi ,kama vipi ,wekeni suggestions muwe mnapigwa aptitude test sasa ,
Maana hata private huko nyingi washaachana na maswali ya ******* hayo ya why we should hire you ? ,Why should you hire me ? ,Wtf question is that ? ,
Utumishi wawanyuke aptitude test ,tuone kati ya ninyi na hao mnaowaita vilaza nani atatoboa ,na aptitude test ndio zinaaminika kupima Iq za watu duniani kote .
Acheni utoto
 
Pdf limetoka huko ila zile tarehe inamaan a watu walifanya interview wengi sana ama mbona hawasogei mbele za mwezi wa 3
 
Naona watu wanalia lia humu kuhusu standard ya maswali utumishi ,kama vipi ,wekeni suggestions muwe mnapigwa aptitude test sasa ,
Maana hata private huko nyingi washaachana na maswali ya ******* hayo ya why we should hire you ? ,Why should you hire me ? ,Wtf question is that ? ,
Utumishi wawanyuke aptitude test ,tuone kati ya ninyi na hao mnaowaita vilaza nani atatoboa ,na aptitude test ndio zinaaminika kupima Iq za watu duniani kote .
Acheni utoto
Aptitude test ndio kama zipo hizo mkuu mi siezielew
 
Back
Top Bottom