HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Msiwe na wasiwasi si kuna checks and balance jamani.Kina Mwifwa(Naot) si wanafanya audit za mambo mbalimbali kila mwaka kwenye taasisi za umma?halikadhalika Tume ya utumishi wa umma nao si wana audit mambo ya utumishi wa umma. Relax system haiwezi kukosa transparency bhana. Au umesahau ile sentensi government of the people by the people and for the people.Unawakilishwa tu na vyombo mbalimbali lkn ni wewe
Ni KwEl wanafanya audit, ila marekebisho hatuyaoni
 
Back
Top Bottom