HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Watu waliofanya interview ya Tax na Custom kupelekwa kwenye taasisi nyingine nje ya Tra ni ngum sana
Mkuu kwa nn hisiwezekane ilo, mm mwenyewe nilifanya tax mgt officer mwaka 2020 tra duce pale lkn placement ilitoka nikaachwa na nilijua nishakula asali pindi natoka kwenye usaili lkn nikapangiwa mahala pengine

Sent from my vivo 2015 using JamiiForums mobile app
 
Swali liliulizwa kuhusu kazi za mikataba ya muda maalum na sio permanent jobs
Umenijibu tofauti na nilivyouliza mkuu! Nimeuliza je kuna uwezekano wa wafanyakazi wa taasisi X ambao wameajiliwa kwa mikataba wakapata ajira ya kudumu moja kwa moja bila kupitia Sekretarieti ya ajira kwa ajili ya Interview?
 
Umenijibu tofauti na nilivyouliza mkuu! Nimeuliza je kuna uwezekano wa wafanyakazi wa taasisi X ambao wameajiliwa kwa mikataba wakapata ajira ya kudumu moja kwa moja bila kupitia Sekretarieti ya ajira kwa ajili ya Interview?
Haiwezekani..

Lazima Sekretarieti ihusike
 
Leo patakuwa na pdf, naona na Naibu wa utumishi alifika Migiro Avenue.

Ngoja tuone Sekretarieti ya Ajira
Screenshot_20230326-222552_Instagram.jpg
Screenshot_20230326-222552_Instagram.jpg
 
Back
Top Bottom