Kaparo
JF-Expert Member
- Sep 7, 2013
- 2,285
- 5,510
Ukitoka hapo salama utakua umeiva mkuu.Nimejionea na kujifunza mengi sana Halmashauri, mkuu.
Ukitoka hapo salama utakua umeiva mkuu.Nimejionea na kujifunza mengi sana Halmashauri, mkuu.
Tayari Hapo umeitwa vyeti vinaenda kuhakikiwa Kwa ajili ya kuitwa Kazini Rasmi.Mshukuru Mungu muweza wa yote.Nimeambiwa nitume vyeti kwenye taasisi ( Nafasi ilikuwa Tutorial assistant)baada ya kufanya oral utumishi hii inamaana nimepata kazi? Mwenye uzoefu na hilo naomba msaada
Pole sana na usisite kupambana.Sasa zidisha maombi Kwa mwenyezi Mungu,hayo unayopitia ni changamoto za kufanya uwe Imara.Utapata kazi na utasahau yote.Hilo ni darasa tu unapitia Sasa hivi.Mungu anakupeleka viwango vingine.Mungu wetu ni mwema sana.Nasikilizia pdf ya February, mkuu.
Mkuu, asante sana kwa ujumbe wako. Umenipa nguvu jioni hii. Sina la zaidi ya kusema Amen. Ubarikiwe mkuu.Pole sana na usisite kupambana.Sasa zidisha maombi Kwa mwenyezi Mungu,hayo unayopitia ni changamoto za kufanya uwe Imara.Utapata kazi na utasahau yote.Hilo ni darasa tu unapitia Sasa hivi.Mungu anakupeleka viwango vingine.Mungu wetu ni mwema sana.
Ukienda kupata placement utakuwa Umeiva,utachapa kazi Kwa Bidii sana na Mungu atazidi kukubariki.
Daktari wa wapi? Kama umekua specific engineer wa TCRA mbona umeecha room kwa daktari wa wapi?Wewe uko taasisi Gani!?
Naam mkuu. Naendelea muomba Mungu anipe uvumilivu.Ukitoka hapo salama utakua umeiva mkuu.
Amen..Mkuu, asante sana kwa ujumbe wako. Umenipa nguvu jioni hii. Sina la zaidi ya kusema Amen. Ubarikiwe mkuu.
Vip na kwa watu wa kada nyingine?Ndio, kama hauna unasisitizwa uipate immediately
Kila la kheri mkuuNi next week inaanza
Mtafanyia huku Dom?Ahaha,naulizia tu maana next week tunaanza na ilo life la hapo makao makuu.. natafakari hapaa
[emoji3][emoji3]Sasa huwa kuna kile kitengo cha mafuta alooooo.... wanarogana mpaka basi
Daktari wa wapi? Kama umekua specific engineer wa TCRA mbona umeecha room kwa daktari wa wapi?
wa WCF? MOI? JKCI? au wa tamisemi?
Nani kakuambia utume vyeti?Nimeambiwa nitume vyeti kwenye taasisi ( Nafasi ilikuwa Tutorial assistant)baada ya kufanya oral utumishi hii inamaana nimepata kazi? Mwenye uzoefu na hilo naomba msaada
Kada zingine tumeajiriwa ambao tayari tuna qualifications zinazohitajika.Vip na kwa watu wa kada nyingine?
[emoji4][emoji4][emoji4], haya sasa connection zimeanza.Nimeambiwa nitume vyeti kwenye taasisi ( Nafasi ilikuwa Tutorial assistant)baada ya kufanya oral utumishi hii inamaana nimepata kazi? Mwenye uzoefu na hilo naomba msaada
Taasisi tuliyoenda kufanya usahili ( yaan chuo kilichotangaza nafasi za kazi)Nani kakuambia utume vyeti?
Kuwa registered Engineer ni process ya muda kidogo i.e experience Kwa sababu wanataka uwaonyeshe projects ulizofanyaKada zingine tumeajiriwa ambao tayari tuna qualifications zinazohitajika.
Mf kama ni Engineer lazima uwe Registered na ERB.
Kwa hao wa Account ndio nimeona baadhi hawana CPA na wamesisitizwa wazitafute
Amen! What a blessed day.Amen..
Mungu wetu ni mwema sana.Kuwa Imara siku zote usitetereke.Unapofanyiwa Ubaya Kuna Baraka zinatengenezwa mtu /watu wa aina hiyo usiwajibu chochote wewe fanya kazi zako ulizopangiwa Kwa Weledi Huku ukimtanguliza Mungu,nataka niseme hivi utarudi humu ndani na ushuhuda wa kupata kazi Usiwaze.