Laury
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 1,305
- 1,567
Hana tofauti na Technician wa Wakala wa Barabara..Tunaposema watu wanasepa na Mizinga ya Asali ndio namna hii sasa.
Afisa Muuguzi mwenye Diploma kule Tanesco anavuta zaidi ya 1M.
Hana tofauti na Technician wa Wakala wa Barabara..Tunaposema watu wanasepa na Mizinga ya Asali ndio namna hii sasa.
Afisa Muuguzi mwenye Diploma kule Tanesco anavuta zaidi ya 1M.
Tanesco nako kuna wauguzi?Tunaposema watu wanasepa na Mizinga ya Asali ndio namna hii sasa.
Afisa Muuguzi mwenye Diploma kule Tanesco anavuta zaidi ya 1M.
Hao weka mbali na watoto! Akienda fanya ukaguzi akakaa Mwezi Mzima tu kwa rate mpya ana uhakika na 4.5M bado hapo ajaondoka na kibunda sehemu hiyo aliyoenda kufanya ukaguzi...Sema TGS ya NAOT imechangamka kidogo maana inashindikizwa na Extra duty kama zote wakati wa ukaguzi.
Written mshafanya? Kwenye oral ujue kuhusu vitu vinavyohitajika kufungua chap chap instant accountWadau naenda kwenye interview TABORA position ya direct sales NMB bank mwenye kujua oral interview ya nmb zinatokaje anijuze tafadhali
Ujue features za chapchap account, kyc informationWritten mshafanya? Kwenye oral ujue kuhusu vitu vinavyohitajika kufungua chap chap instant account
Mtaalam huyu hapa Multi-skilled .Wadau naenda kwenye interview TABORA position ya direct sales NMB bank mwenye kujua oral interview ya nmb zinatokaje anijuze tafadhali
Hongera sna ila kikubwa unatakiwa ujue kyc information,accounts opening checklist,compliance,Nmb products japo mbili tatu,Mission.Vision na mwishoni uijue cv yakoWadau naenda kwenye interview TABORA position ya direct sales NMB bank mwenye kujua oral interview ya nmb zinatokaje anijuze tafadhali
Anatumia robot kwenye kuchatHuyo huyo ndio AI
Kumbe NAOT nako NJAAAAAAAA
NAOT achana nao kabisa, katika taasisi ambazo staff wake hawategemei mishahara basi moja wapo ni NAOT, hata staff wa tra anaweza asitie maguu kwa NAOT, naongea from experience sio story za vijiweni, NAOT auditor asie CPA(T) anaanza na salary ya 700,000+ ila kila kaz kwake ni extra duty, hapo hajaenda field kwenye audit. Ogopa ofisi ambayo haifanyiwi audit. Ndomana mtu pekee baada ya kustaf au kuacha kaz au kuondolewa kazin hawez Fanya kaz kwenye ofisi yeyote ya umma ni CAGKumbe NAOT nako NJAAAAAAAA
#YNWA
Pia bajeti yake haijadiliwi bungeniNAOT achana nao kabisa, katika taasisi ambazo staff wake hawategemei mishahara basi moja wapo ni NAOT, hata staff wa tra anaweza asitie maguu kwa NAOT, naongea from experience sio story za vijiweni, NAOT auditor asie CPA(T) anaanza na salary ya 700,000+ ila kila kaz kwake ni extra duty, hapo hajaenda field kwenye audit. Ogopa ofisi ambayo haifanyiwi audit. Ndomana mtu pekee baada ya kustaf au kuacha kaz au kuondolewa kazin hawez Fanya kaz kwenye ofisi yeyote ya umma ni CAG
Punguza maneno ya vijiweni, mkuu wa taasisi isiyo chini ya wizara yeyote ile basi ni CAG, kwa maana nyingine NAOT ni muhimili usio rasmi unaojitegemea. GAG anareport direct kwa president na bunge.Kumbe NAOT nako NJAAAAAAAA
#YNWA
Nimegundua hum ndani watoto ni wengi sana wanaoishi kwa story za kusikia kwenye vijiwe vya kahawa, hata halmashaur sio kote kwenye njaa kama inavyoongelewa, nenda hamshauri zenye mapato mengi kama Mafinga city au mufindi, ilala, nyamagana na nyinginezo uone balaa lake. Angalia hata mfanyakaz wa Hazina tu ambao nao wanatumia TGS uone kufulu, hapo nazungumzia mishe halali sio magumashiKumbe NAOT nako NJAAAAAAAA
#YNWA
Ahsante sana nitayafanyia kaziHongera sna ila kikubwa unatakiwa ujue kyc information,accounts opening checklist,compliance,Nmb products japo mbili tatu,Mission.Vision na mwishoni uijue cv yako
Tulifanya aptitude test nikalamba 75Written mshafanya? Kwenye oral ujue kuhusu vitu vinavyohitajika kufungua chap chap instant account
Hongera, kikubwa features za nmb instant account ambayo ndo itakua kaz yako kubwa, kyc information, requirements za chap chap account, some nmb products. Nilikua DSS miaka ya nyuma sanaTulifanya aptitude test nikalamba 75
Mkuu, aa wapi ndugu yangu. Ningekuwa mbali sana kama ningepata 600K per month. Yaani pale hua nagawiwa 140K kutoka kwenye OC. Sometimes less than hio amount pia. Basi maisha yanaendelea hivo hivo kibingwa.
Nimegundua hum ndani watoto ni wengi sana wanaoishi kwa story za kusikia kwenye vijiwe vya kahawa, hata halmashaur sio kote kwenye njaa kama inavyoongelewa, nenda hamshauri zenye mapato mengi kama Mafinga city au mufindi, ilala, nyamagana na nyinginezo uone balaa lake. Angalia hata mfanyakaz wa Hazina tu ambao nao wanatumia TGS uone kufulu, hapo nazungumzia mishe halali sio magumashi