HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu huu mkeka una mshikeli kidogo kwa upande wa ASSISTANT DRUG INSPECTOR II wa TMDA.

Kuna watu wawili walishaajiriwa tangu February 2021 ila majina yao yanaonekana tena kwenye mkeka wa leo.

SAMWEL BENSON SAANANE na OLIVA ENORD MLIGO walishaajiriwa tangu 2021.

screen shot hii yenye majina mengi ni ya tarehe 16 February 2021 na hii yenye majina machache kwa upande wa Assistant Drug Inspector ni ya leo. Angalieni hayo majina.

Sekretarieti ya Ajira njoo mtoe ufafanuzi tafadhali.

Wapambanaji, uwanja ni wenu sasa kuwasuta hawa PSRS kwa kutoa hili boko View attachment 2559772View attachment 2559774
Duuuu, Jamhuri ya Muungano wa Tanzania!!! Kazi Iendeleeee!!! Nasema Kazi iendeleee, [emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo hamleti ushahidi, angalau mimi nimejitahidi kuleta nilichokiona, hii pia inatokana na mimi kuwa mdadisi kwa kuangalia placement mbalimbali za miaka ya vyuma.

Kingine kilichonisaidia kati ya hao wawili, mmoja namfahamu, sasa nilipoona jina lake leo ndio nikashtuka na kwenda kuconfirm kwenye mkeka wao wa mwaka 2021
Duuu! Mkuu kweli wewe ni Afisa Mkaguzi wakufanyie promotion chapchap.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haifiki atakuwa ni 900k,
Haiwezekani Tutorial alipwe 1.6m laboratory sc apate 1.4m huo ni uongo
Dogo una umri gani?
Vyuo vikuu: Warden,Admission officer II, Exam Officer II, Wahasibu,HR, Library wenye degree scale ni PGSS 6, 1.2M
Watu wa maabara Degree Scale ni PUSS 4, 1.4M, Diploma PUSS 2, laki 8+
Fanya vizuri homework yako kabla hujaleta ubishi
 
sio kweli mkuu vyuo vikuu salary scale zao zipo juu kidogo huwezi kukompare na halmashauri,mfano administative staff wao wanalipwa pgss ,na technical staff wao wanalipwa puss(mfano technologist wote na technical staff na hyo ipo juu kidogo ya pgss)
- naomba uniambie salary scale ya ACCOUNTANT (CPA), ENGINEERS,LEGAL OFFICERS, HUMAN RESOURCE OFFICER walio kwenye Higher learning?.
 
Dogo una umri gani?
Vyuo vikuu: Warden,Admission officer II, Exam Officer II, Wahasibu,HR, Library wenye degree scale ni PGSS 6, 1.2M
Watu wa maabara Degree Scale ni PUSS 4, 1.4M, Diploma PUSS 2, laki 8+
Fanya vizuri homework yako kabla hujaleta ubishi
-kwanza hakuna Muhasibu Mwenye Degree 1, Muhasibu ni Yule CPA T
-Kama mtu mwenye Degree ya accounting tu analipwa 1.2m basi CPA atakuwa analipwa 1.6m+ sawa na tutorial assistant si ndio?

- na kiutumishi haiwezekani mtu mwenye degree ya maabara atofautiane Kwa laki2, kama mtu mwenye degree ya Human resources analipwa 1.2 basi mtaalam wa maabara alitakiwa alipwe more than 1.6m
 
Taasisi kupata kibali cha ajira ya mkataba ni rahisi. Why? Because mishahara mnalipa wenyewe.

Taasisi kupata kibali cha ajira ya kudumu ni ngumu. Why? Mishahara inatoka hazina kwa hiyo wage bill ya serikali inaongezeka.

Ukute hao walipata kibali cha kuajiri kwa mkataba cha 18 people ila walipoomba cha permanent wakapewa 3.

Ndio maana wametangaza nafasi walizopewa. Nashangaa kwanini wametangaza. In my opinion, walitakiwa wawachukue directly walioko kwenye contract sababu walipitia utumishi vile vile.
Hicho ndo kinachonishangaza coz hawa watu walishafanya interview na records zao zipo!

Ila najiuliza vipi kwa Taasisi ambazo hazizalishi kivile na unakuta 60% ya wafanyakazi ni wa mkataba..
 
Dogo una umri gani?
Vyuo vikuu: Warden,Admission officer II, Exam Officer II, Wahasibu,HR, Library wenye degree scale ni PGSS 6, 1.2M
Watu wa maabara Degree Scale ni PUSS 4, 1.4M, Diploma PUSS 2, laki 8+
Fanya vizuri homework yako kabla hujaleta ubishi
upo sahihi kaka ,watu wa it,engineering,na technical wa lab wote wenye degree zamani walikuwa wanaanza na pgss 7, sasa hao watu wa lab technologist walilalamika kwanini wao wanafanya kazi karibu na academic staff wakataka waongezewe, ndo serikali kwa vyuo vikuu watu wa lab technologist wakaintroduce hyo scale mpya ya PUSS..hyo ipo juu kidogo ya pgss, maana yake PUSS ipo katikati ya pgss na puts..
 
Back
Top Bottom