Afisa hesabu kuna interview ya ASA ilifanyika mwez wa11, nahisi ndo wanawatoa humo databaseHawa afisa hesabuu kila pdf wapo lakin pdf zinasoma miezi ya nyumaa na wao walifnya February tu hapo hiii imekaajee au ndo watu wameanzaa kuitwaa mdogomdogo
Afisa hesabu kuna interview ya ASA ilifanyika mwez wa11, nahisi ndo wanawatoa humo databaseHawa afisa hesabuu kila pdf wapo lakin pdf zinasoma miezi ya nyumaa na wao walifnya February tu hapo hiii imekaajee au ndo watu wameanzaa kuitwaa mdogomdogo
Wanawachukua wachache wachache, na hiyo ni kwa post zoteInashangaza, afisa mifugo daraja la II nafasi zilikua 75 walifanya January lkn hapo naona wamechaguliwa 2 geita.
How comes!??
Waliopata PURA hawa sio wamelamba asali ila wameondoka na mzinga wa nyuki kabisakuna kapdf huko wakuu
Hahahaha, balaaWaliopata PURA hawa sio wamelamba asali ila wameondoka na mzinga wa nyuki kabisa
Hatariii asali lenyewee lilee halijachujwaaWaliopata PURA hawa sio wamelamba asali ila wameondoka na mzinga wa nyuki kabisa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Waliopata PURA hawa sio wamelamba asali ila wameondoka na mzinga wa nyuki kabisa
Nadhan wanatoa kidogo kidogo,mana trade officer tulifanya 16 febItakuwa inategemea na muda ulifanya interview labda[emoji848]
Unapaswa kuwa attention kila pdf inayotokaNadhan wanatoa kidogo kidogo,mana trade officer tulifanya 16 feb
Yeah nafanya hivyo bossUnapaswa kuwa attention kila pdf inayotoka
Yes wanatoa kidogo kidogoNadhan wanatoa kidogo kidogo,mana trade officer tulifanya 16 feb
🤲🤲Hongereni kwa wote mliopata placement na wa wale wa database tuendeleeni kuomba na kua na imani wakati wa Mungu ndio wakati sahihi
Hatari sna hao watu wa mafuta na gesi wanalamba asali wanaoga asali na wanalalia asali ya tabora sikonge ile pure kabisa asikwambie mtuHatariii asali lenyewee lilee halijachujwaa
Sasa nafasi 75 unapanga 2 mpaka zije ziishe ni lini?Wanawachukua wachache wachache, na hiyo ni kwa post zote
Nadhani saivi kila pdf inayotoka watakuwa wanachukuliwa watu wa MDA/LGA kidg kidg. Subira inahitajika hapo vijana asali itawafuata SoonSasa nafasi 75 unapanga 2 mpaka zije ziishe ni lini?
Tunashukuru kwa mrejesho kitengoNadhani saivi kila pdf inayotoka watakuwa wanachukuliwa watu wa MDA/LGA kidg kidg. Subira inahitajika hapo vijana asali itawafuata Soon
Wakuu huu mkeka una mshikeli kidogo kwa upande wa ASSISTANT DRUG INSPECTOR II wa TMDA.kuna kapdf huko wakuu
[emoji23]aloooSasa nafasi 75 unapanga 2 mpaka zije ziishe ni lini?
Tukiwasema PSRS tunaonekana Wanoko.. Haya WATOTO wa Maskini njoeni hukuWakuu huu mkeka una mshikeli kidogo kwa upande wa ASSISTANT DRUG INSPECTOR II wa TMDA.
Kuna watu wawili walishaajiriwa tangu February 2021 ila majina yao yanaonekana tena kwenye mkeka wa leo.
SAMWEL BENSON SAANANE na OLIVA ENORD MLIGO walishaajiriwa tangu 2021.
screen shot hii yenye majina mengi ni ya tarehe 16 February 2021 na hii yenye majina machache kwa upande wa Assistant Drug Inspector ni ya leo. Angalieni hayo majina.
Sekretarieti ya Ajira njoo mtoe ufafanuzi tafadhali.
Wapambanaji, uwanja ni wenu sasa kuwasuta hawa PSRS kwa kutoa hili boko View attachment 2559772View attachment 2559774