mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
uzuri wa humu tunapeaba sana farajaN swala la muda mchezo hauhitaji hasira, kikubwa amepata.
uzuri wa humu tunapeaba sana farajaN swala la muda mchezo hauhitaji hasira, kikubwa amepata.
Yes, alikuwa ana CPA lakini wachina walikuwa wanamlipa gross 700,000N swala la muda mchezo hauhitaji hasira, kikubwa amepata.
mkuu sio kila kitu unakipinga inabidi uwe na evidence ,,na ndo ipo hivyo afu tutorial yeye kupanda salary scale ni rahisi akirudi kusoma tu inabadilika kutoka puts 1(tutorial assistant) hadi puts 2(masters=assistant lecture),,akienda kusoma tena akirudi inabadilika inakuwa puts 3(phd=lecture).Haifiki atakuwa ni 900k,
Haiwezekani Tutorial alipwe 1.6m laboratory sc apate 1.4m huo ni uongo
Taarifa zisizo Rasmi wameanza Week hiiHivi wale tra washaanza traning au bado hawapigiwa simu
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
-kwanza hakuna Muhasibu Mwenye Degree 1, Muhasibu ni Yule CPA T
-Kama mtu mwenye Degree ya accounting tu analipwa 1.2m basi CPA atakuwa analipwa 1.6m+ sawa na tutorial assistant si ndio?
- na kiutumishi haiwezekani mtu mwenye degree ya maabara atofautiane Kwa laki2, kama mtu mwenye degree ya Human resources analipwa 1.2 basi mtaalam wa maabara alitakiwa alipwe more than 1.6m
kuingia kwenye kaz za mkataba zikipitia utumishi ni kipengele so kama aliweza mwanzo kuipata, ya pili( permanent) pia akipata bado ni reasonable. Bila shaka wanadeserve kupata.Sikutaka wakose mkuu,kwani mtu akipata au akikosa Mimi sipati faida au hasara.
Nahofia kazi za contract kuwa kichaka cha watu kupata kazi ofisi husika
Inatema mdgo mdgo kama choo cha mbuzi mkuuwale tunaopanga kuchomokea kwenye mkeka wa database, imani inafifia sana but always next time champs
Sawa mkuu kwa ufafanuzi.Taasisi kupata kibali cha ajira ya mkataba ni rahisi. Why? Because mishahara mnalipa wenyewe.
Taasisi kupata kibali cha ajira ya kudumu ni ngumu. Why? Mishahara inatoka hazina kwa hiyo wage bill ya serikali inaongezeka.
Ukute hao walipata kibali cha kuajiri kwa mkataba cha 18 people ila walipoomba cha permanent wakapewa 3.
Ndio maana wametangaza nafasi walizopewa. Nashangaa kwanini wametangaza. In my opinion, walitakiwa wawachukue directly walioko kwenye contract sababu walipitia utumishi vile vile.
Wameanza janaHivi wale tra washaanza traning au bado hawapigiwa simu
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
daahInatema mdgo mdgo kama choo cha mbuzi mkuu
Okay sawa..kumbe kwa pgss 7 na puss 4 tofauti inaweza ikawa ni kiasi gani?administrative staff wote wa vyuo wanalipwa pgss ,,wenye degree wanalipwa pgss 6,,ila kada kama za it,enginneering wao wanaanza pgss 7..lab technolgist wao ndo wanalipwa hizo za puss baada ya kutolewa kwenye pgss
Ao puss 2 ni laki 8 take home ila bila makato wanacheza Milion 1 na ishirini na kituHaifiki atakuwa ni 900k,
Haiwezekani Tutorial alipwe 1.6m laboratory sc apate 1.4m huo ni uo
Shukran brotherCckondoz hongera sana Kwa kupata kazi.Mungu akujalie Utumishi mwema.
Status kwa app na web ni selected for oral interviewTupe ushuhuda wa status boss.
sina exactly figure mkuu ,,ila inaweza utofauti unaweza ukawa kwenye range ya (laki 1.3-laki 1.6)..Okay sawa..kumbe kwa pgss 7 na puss 4 tofauti inaweza ikawa ni kiasi gani?
Sent using Jamii Forums mobile app
Okay sawa..kumbe kwa pgss 7 na puss 4 tofauti inaweza ikawa ni kiasi gani?
Sent using Jamii Forums mobile app
Chief salama?Mchakato ss hapo si ulianza upya so huenda walichemka kwenye mkando hao wa 2 ndo wakafanikiwa...lolote linawezkna
😅😅😅😅😅😅JF siachi kutembelea maana huwa knanipa raha sanaDogo una umri gani?
Vyuo vikuu: Warden,Admission officer II, Exam Officer II, Wahasibu,HR, Library wenye degree scale ni PGSS 6, 1.2M
Watu wa maabara Degree Scale ni PUSS 4, 1.4M, Diploma PUSS 2, laki 8+
Fanya vizuri homework yako kabla hujaleta ubishi
Lazima mimi nitakuwa mkubwa kwake nipo kwenye utumishi wa Umma tangia 2014. Nilishahudhuria interview moja kati ya wale pannelist kutoka chuo kikuu ni Classmate wangu tumemaliza nae chuo mwaka mmoja sasa hivi yeye ni Dr. Yeye tangia tumalize chuo 2012 hakupumzika kusoma.😅😅😅😅😅😅JF siachi kutembelea maana huwa knanipa raha sana
Jf stress staki mwenyewe,mkuu umenichekesha sana
A ny dogo apambane na home yake