HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Tangazo lolote la ajira za umma likisema hata two months contract terms husilipuuze hizo huwa ni methodology za kushort list watu
mfano tangazo linasema two months contract barua ya ajira unasainishwa three years renewable contract hii ipo sana kwenye ajira za serikalini
Ahsante sana mkuu kwa ufafanuzi
 
Hivi mtu akiomba Intern or volunteering job taasisi ya serikali ya EWURA .

Na amemaliza degree ya. Uhasibu na fedha (BAF) GPA ya 3.5 je anaweza Pata nafasi?

Kama ni unpaid internship/volunteering unaweza kupata kama wana nafasi lakini hakutakua na malipo ya mshahara. Sana sana kama bajeti yao ya ndani inawaruhusu unaweza kulipwa extra duty allowances kwa siku unazofanya kazi kwa muda wa ziada. Inawezakana, omba ukaongeze uzoefu
 
Kwenye Vyuo vikuu Wenye salaries nzuri ni Academia staff, waliobaki wote ni kama Tgs d,e tu
sio kweli mkuu vyuo vikuu salary scale zao zipo juu kidogo huwezi kukompare na halmashauri,mfano administative staff wao wanalipwa pgss ,na technical staff wao wanalipwa puss(mfano technologist wote na technical staff na hyo ipo juu kidogo ya pgss)
 
Tangazo lolote la ajira za umma likisema hata two months contract terms husilipuuze hizo huwa ni methodology za kushort list watu
mfano tangazo linasema two months contract barua ya ajira unasainishwa three years renewable contract hii ipo sana kwenye ajira za serikalini
Na nadhani sijui kama hao jamaa walifanya interview! As long as walishapass interview kilichofanyika hapo ni kuwathibitisha kazini..
 
Back
Top Bottom