HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
NAOMBA KUULIZA.

Kuna watu walipangiwa kituo cha kazi kupitia database kwa cozi za utawala kama HR,PUBLIC ADMINISTRATION?

Naombeni majibu ndugu zangu.
Database haichagui kada, inategemea na nafasi uliyoomba pamoja na nafasi iliyopatikana kama vina uhusiano, pia na ufaulu wako kwenye oral. Wapo wengi tu
 
NAOMBA KUULIZA.

Kuna watu walipangiwa kituo cha kazi kupitia database kwa cozi za utawala kama HR,PUBLIC ADMINISTRATION?

Naombeni majibu ndugu zangu.
Mfano huo
 

Attachments

Doooooh.....
20230317_072917.jpg
 
Mkuu kukosa kazi kusikufanye ushindwe kutumia akili reasonably. Wenzio wote wanafanya saili na wanapata wewe hauna content unakandwa kutwa kuwalalamikia PSRS.

Nashauri ujifue ujue vitu uwe competent uweze kushindana kwenye soko la ajira.
Brother, Kukosa Kazi PSRS haimaanishi kwamba hauna content au wewe sio competent. Wale jamaa wanamapungufu yao mengi tu. Mie nilifanya Oral 3 moja nimeikosa (nahisi nipo Database) mbili hazijarudi.

Ila bahati nzuri nimepata kazi Int Org(__) recently. Hao PSRS wanazingua sana ktk sahili zao hata ujipangeje ni Mungu tu akunyooshee nothing about competence huko.
 
Daaah...
Hapo nyuma kidogo kabla ya baadhi yetu kupungua kutoka ujobless kwenda kwenye mirija ya asali lugha ilkuwa moja
Sasa hv naona tunaparuana balaaa....
Kushajengeka dhana ya watoto wa maskini na matajiri...
Wenye kulamba asali na ambao bado hawajalamba asali.....
Mm nishasema hata nikilamba asali haitanifanya kunyamazia mapungu ya wazi kabisa yanayotokana PSRS na wote watoa mirija ya asali.....na sio vyema vijana kuendelea kunangana sisi kwa sisi badala ya kusimama kwa pamoja
Wanaoilalamikia UTUMISHI wasionekane wana nongwa kisa tu hawajatoboa.......mapungufu ya utumishi aiseeee yanastressisha basi tu ukishatoboa waweza waona wenzio kama wazembe na wasiojituma kabisa
Mtu akipata Kazi huko Serikalini anaungana na anakubali mapungufu ya PSRS na anakuw upande wao. Hii nchi ina Wanafki wengi sana.

Mtu ukiongea unaonekana una wivu sijui
 
Brother, Kukosa Kazi PSRS haimaanishi kwamba hauna content au wewe sio competent.
Wale jamaa wanamapungufu yao mengi tu..
Mie nilifanya Oral 3 moja nimeikosa (nahisi nipo Database) mbili hazijarudi.

Ila bahati nzuri nimepata kazi Int Org(__) recently. Hao PSRS wanazingua sana ktk sahili zao hata ujipangeje ni Mungu tu akunyooshee nothing about competence huko.
Huwezi kujipima uwezo wako wa kufanya interview PSRS
 
Brother, Kukosa Kazi PSRS haimaanishi kwamba hauna content au wewe sio competent.
Wale jamaa wanamapungufu yao mengi tu..
Mie nilifanya Oral 3 moja nimeikosa (nahisi nipo Database) mbili hazijarudi.

Ila bahati nzuri nimepata kazi Int Org(__) recently. Hao PSRS wanazingua sana ktk sahili zao hata ujipangeje ni Mungu tu akunyooshee nothing about competence huko.
Hongera sanaa mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu una adimika sanaa, huu uzi umepungukiwa na watu wenye kariba kama ya kwako.

Sent using Jamii Forums mobile app

Asante sana Mkuu. Majukumu kidogo yananizidi nguvu, na hata hivyo dogo ninayempigania amesoma masomo ambayo nafasi zao zinatoka mara chache sana kwa mwaka.

Ndio maana najaribu kuingia lakini majukumu ni mengi na motisha ya kuwa active JF muda mwingi inakuwa ni ndogo.

Mapambano yaendelee kamanda, mpaka kieleweke.
 
Hivi mkuu, NAOT huwa wanakagua Data na Kufanya Data verification za afya
Kuna aina hizi za ukaguzi ambazo zinaweza kujibu hoja yako.

-Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA
-Ukaguzi wa Kiuchunguzi
-Ukaguzi wa Ufanisi

Tupo kwenye digitalization, hata awamu hii ya Kichere inajipambanua ni awamu ya Digitalization, kazi zake imejielekeza kidigital ili iweze kuzifanya vizuri zaidi.

Siku hizi TEHAMA inatumika sana katika kurun mambo mengi ikiwemo utoaji wa huduma za Afya. Katika huo ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA lazima wachunguze na kukagua jinsi data zinavyokuwa developed, kutunzwa na kutumika katika utendaji kazi wa hiyo mifumo.

-Ukaguzi wa Kiuchunguzi ni ukaguzi unaolenga kuzuia na kugundua makosa, kama vile udanganyifu, ubadhirifu na rushwa kwa kutumia wa ujuzi wa ukaguzi kwa hali ambazo zina mwelekeo wa kisheria.

-Ukaguzi wa Ufanisi huu unaangazia matumizi sahihi ya fedha kama yametumika kulingana na thamani yake na kufuata sheria.

Kwa hiyo katika ukaguzi wowote ule, matumizi ya data hayaepukiki, lazima data zitumike kwani wakati wa kukagua au kuchagua eneo la kukagua lazima data zikuongoze katika uchaguzi wa eneo la kukagua.
 
Back
Top Bottom