Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,771
- 126,708
Naomba utembelee website ya NAOT uone aina za ukaguzi zinazotekelezwa na hiyo OfisiDaaaaa, NAOT ni wakaguz wa hesabu za serikali
Naomba utembelee website ya NAOT uone aina za ukaguzi zinazotekelezwa na hiyo OfisiDaaaaa, NAOT ni wakaguz wa hesabu za serikali
madereva wanakula asali toka 2022Mfano huo
Hapo Jobless tuwe wavumilivu....Huwezi kutoa Data base wakati kuna watu walifanya usail bado hawajapangiwa vituo vya kazi kabla ya tamko lake Mhe. Mhagama! Tulilalamika kuhusu PSRS uwajibikaji wao PSRS waka update watu kwenda kuongeza nguvu (data base) upande IT....PDF la database 1767 limeyeyuka ebu tumpigie waziri atupe majibu
Bado mkuu. Hapa tunasubiria tuu kutawanywa kwenye vituo tayari kuanza kulitumikia taifaMkuu ushaanza Majukumu huko TARI....?
Kwan si kuna walioko kwenye database na wana muda mrefu mno kuliko ambao hata results hazijatoka?Hapo Jobless tuwe wavumilivu....Huwezi kutoa Data base wakati kuna watu walifanya usail bado hawajapangiwa vituo vya kazi kabla ya tamko lake Mh Mhagama!!!!
Tulilalamika kuhusu PSRS uwajibikaji wao PSRS waka update watu kwenda kuongeza nguvu(data base) upande IT....
Inaonekana wapo...ila labda kanuni zao PSRS uwezi kuwapangia watu kazi data wakat kuna watu mliwafanyisha usail hamjawapangia vituo vya kazi (FIFO).....Tuwe wavumilivu ila kwa kuchochea kuniKwan si kuna walioko kwenye database na wana muda mrefu mno kuliko ambao hata results hazijatoka?
Kuna aina hizi za ukaguzi ambazo zinaweza kujibu hoja yako.
-Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA
-Ukaguzi wa Kiuchunguzi
-Ukaguzi wa Ufanisi
Tupo kwenye digitalization, hata awamu hii ya Kichere inajipambanua ni awamu ya Digitalization, kazi zake imejielekeza kidigital ili iweze kuzifanya vizuri zaidi.
Siku hizi TEHAMA inatumika sana katika kurun mambo mengi ikiwemo utoaji wa huduma za Afya. Katika huo ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA lazima wachunguze na kukagua jinsi data zinavyokuwa developed, kutunzwa na kutumika katika utendaji kazi wa hiyo mifumo.
-Ukaguzi wa Kiuchunguzi ni ukaguzi unaolenga kuzuia na kugundua makosa, kama vile udanganyifu, ubadhirifu na rushwa kwa kutumia wa ujuzi wa ukaguzi kwa hali ambazo zina mwelekeo wa kisheria.
-Ukaguzi wa Ufanisi huu unaangazia matumizi sahihi ya fedha kama yametumika kulingana na thamani yake na kufuata sheria.
Kwa hiyo katika ukaguzi wowote ule, matumizi ya data hayaepukiki, lazima data zitumike kwani wakati wa kukagua au kuchagua eneo la kukagua lazima data zikuongoze katika uchaguzi wa eneo la kukagua.
Wenye taaluma za ICTHuu ukaguzi wa TEHAMA unafanywa hawa wakaguzi wa CPA au wakaguzi waliosoma ICT ?
Pamoja sana chief.Asante sana Mkuu. Majukumu kidogo yananizidi nguvu, na hata hivyo dogo ninayempigania amesoma masomo ambayo nafasi zao zinatoka mara chache sana kwa mwaka.
Ndio maana najaribu kuingia lakini majukumu ni mengi na motisha ya kuwa active JF muda mwingi inakuwa ni ndogo.
Mapambano yaendelee kamanda, mpaka kieleweke.
Kuna aina hizi za ukaguzi ambazo zinaweza kujibu hoja yako.
-Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA
-Ukaguzi wa Kiuchunguzi
-Ukaguzi wa Ufanisi
Tupo kwenye digitalization, hata awamu hii ya Kichere inajipambanua ni awamu ya Digitalization, kazi zake imejielekeza kidigital ili iweze kuzifanya vizuri zaidi.
Siku hizi TEHAMA inatumika sana katika kurun mambo mengi ikiwemo utoaji wa huduma za Afya. Katika huo ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA lazima wachunguze na kukagua jinsi data zinavyokuwa developed, kutunzwa na kutumika katika utendaji kazi wa hiyo mifumo.
-Ukaguzi wa Kiuchunguzi ni ukaguzi unaolenga kuzuia na kugundua makosa, kama vile udanganyifu, ubadhirifu na rushwa kwa kutumia wa ujuzi wa ukaguzi kwa hali ambazo zina mwelekeo wa kisheria.
-Ukaguzi wa Ufanisi huu unaangazia matumizi sahihi ya fedha kama yametumika kulingana na thamani yake na kufuata sheria.
Kwa hiyo katika ukaguzi wowote ule, matumizi ya data hayaepukiki, lazima data zitumike kwani wakati wa kukagua au kuchagua eneo la kukagua lazima data zikuongoze katika uchaguzi wa eneo la kukagua.
Hakika kiongozi wanguTusichoke, historia inabadilika muda wowote.
Wapi huko mkuu? Niko namalizia Bachelor na CPA July na May respectively mwaka huu- CPA na legal officers ndiyo wanakula asali ndefuu ya Tsh 3.3m
Kaa chonjo mkuu tunaweza kukuibukia tuje tukuchunguze ufanisi wa utendaji kazi wako.[emoji3][emoji3][emoji3]Impressive.
Inapendeza kuona walamba asali kupitia utumishi wakionesha they are well deserved kwa kutema madini kuhusu wanachokifanya, after being exposed for few weeks.
Kula chuma hicho[emoji91]
Kwenye interview mlikuwa watu elfu ngapi kwani?Kwaio kila kitu wanakamilisha wenyewe, lkn nao pia wanachelewesh km utumish t
We jamaa unaongea vitu gan?Hapo Jobless tuwe wavumilivu....Huwezi kutoa Data base wakati kuna watu walifanya usail bado hawajapangiwa vituo vya kazi kabla ya tamko lake Mh Mhagama!!!!
Tulilalamika kuhusu PSRS uwajibikaji wao PSRS waka update watu kwenda kuongeza nguvu(data base) upande IT....
Elfu 3 na mia 3 na kdgKwenye interview mlikuwa watu elfu ngapi kwani?
TAKUKURU wameshortlist huko
Kumbe upo hapo Makao Makuu kakaHuku kwema pia mkuu tunapambana na gharama za maisha tu.