HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Habari,

Hii ipo sawa salary za ICTO 2?

1. TPDC==I don't know
2. TCRA==2.0m
4. Ngorongoro==1.8m
3. Ewura==I don't know
4. WCF==2.0m
5. TBS==I don't know
5. TANAPA==1.8m
5. Tume ya madini==I don't know
6. Mamlaka ya chakula na dawa==I don't know
7. SSRA==2.0m
8. NSSF/PSSS==I don't know
9. BOT==I don't know
9. Bunge==I don't know
9. Ofisi ya mkemia mkuu wa serikali==I don't know
10. TASAC==1.5m
10. TRA==2.5m
11. MSD==I don't know
11. TAKUKURU==I don't know
11. EGA==2.61m
12. NHIF==1.6m
13. TPA==1.6m
13. TIC==I don't know
  • SSRA Kwa Sasa haipo
  • kwenye Mashirika ya Umma wanaipata salary Kubwa ni Engineers, advocates,MD, PHARMACISTS, CPA
 
Kwe
Watu kuwa na majibu kabla ya interview je 😅, mbona Hilo ulizungumzii.
Mmekula per dm sana, Sasa ni muda wa kupumuzika
Hii skendo iliwahi kutokea pia huko nyuma tena mwaka jana kama sio mwaka juzi hizi incidences za watu kuvujishiwa paper za mitihani zipo pia nadhani wenyeji wa jamii forum mtakuwa mashuhuda wa hili kwenye hizi nyuzi tena moja ilikuwa ni ile ya 2021 kazi za TRA ile mitihani ilivuja,majitu yaliingia kwenye vyumba vya mitihani na "NONDO" ,hii ni aibu kwa utumishi ,nadhani watakuwa wakifanyia kazi yale mapungufu ,

Ingawa bado ni kwa upande wangu naona utumishi ni better off than hao taasisi binafsi maana huko ndio nuksi kabisa , cha muhimu warekebishe mapungufu


 
Ndio maana wafanyakazi wengi wana maisha ya kawaida.
Bado hujakutana na kitu kizito cha kikokotoo cha mafao ,😆😆😆😆, kazi ni nzuri ila watumishi hawatakiwi kubweteka kamwe , ni kujiongeza na kujiwekea vitega uchumi vingine ili kuongeza kipato na usalama zaidi hata siku ukistaafu au likitokea jambo la wewe kutoka kwenye hiyo ajira yako ,ila hii ya kubweteka labda uamue kuwa full time thief kwenye hizo taasisi ,
 
Mhhhhh...nmekaa nao for almost 2 weeks sjaona hii ktu ya msosi wa bure mchana!
Nilitoboka mfukon mwangu!!!
Au mwenyeji wangu ndo hakunipatia mwongozo wa lunch inakuwagaje??
Tofauti na TMDA...hawa walinikamua mkwanja uloenda shule
emoji19.png
emoji19.png

Ana diploma huyo badala ya kuongeza Elimu unajivunia kuwa na diploma
😂😂😂 We jamaa daah!!
 
Back
Top Bottom