Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,771
- 126,708
Ukienda kufanya field huko, unapigwa Lunch kwa kipindi chote na posho juu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Aisee kuna taasis wanaenjoy sana[emoji1787]doh
Ukienda kufanya field huko, unapigwa Lunch kwa kipindi chote na posho juu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Aisee kuna taasis wanaenjoy sana[emoji1787]doh
Sekretarieti ya AjiraKwe
Hii skendo iliwahi kutokea pia huko nyuma tena mwaka jana kama sio mwaka juzi hizi incidences za watu kuvujishiwa paper za mitihani zipo pia nadhani wenyeji wa jamii forum mtakuwa mashuhuda wa hili kwenye hizi nyuzi tena moja ilikuwa ni ile ya 2021 kazi za TRA ile mitihani ilivuja,majitu yaliingia kwenye vyumba vya mitihani na "NONDO" ,hii ni aibu kwa utumishi ,nadhani watakuwa wakifanyia kazi yale mapungufu ,
Ingawa bado ni kwa upande wangu naona utumishi ni better off than hao taasisi binafsi maana huko ndio nuksi kabisa , cha muhimu warekebishe mapungufu
![]()
Mtihani wa usaili wa Tax Officer (TRA) wavuja
Kutoka kwa mdau, Mimi ni kijana kutoka Kigoma, jana nimefanya written interview ya Tax Officer TRA inayosimamiwa na utumishi. Baada ya kufanya paper tukaanza kusikia kuwa paper ilivuja, leo kuna mdau kanitumia hiyo paper. Hii ni evidence tosha kuwa paper ilivuja maana mnapofanya huo mtihani...www.jamiiforums.com
![]()
DOKEZO - UTUMISHI, Kuvuja kwa mitihani ya oral interviews Chemist II(Forensic science & toxicology Posts), Mwajiri Maabara ya Mkemia Mkuu (GCLA)
Kichwa cha mada chahusika hapo juu. Usaili wa mahojiano wa nafasi tajwa hapo uliofanyika leo tarehe 08/09/2022 umegubikwa na vitendo vya udanganyifu. Maswali yote sita ya nafasi tajwa juu hapo yamevujishwa na baadhi ya maofisa wa sekretarieti ya utumishi wa umma kwa kushirikiana na viongozi...www.jamiiforums.com
Una iprove kama ni Original, tena unatumia TLC(Thin Layer Chromatography)[emoji23][emoji23][emoji23]Najaribu kuchuja asali nipate Ile tamu sana [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
🤣🤣 umeamua uruke nae hewani muheshimiwa waziriMwenye namba ya Mama muhagama anitupie PM
Mwenye namba ya Mama muhagama anitupie PM
Tatizo wenye kukusapoti wpo wachache mkuuSekretarieti ya Ajira
Utawasikiwa Wana tetea watoto wa wakulima , kumbe wao Ndio majizi makubwa.
Raisi wetu mpenda haki ona. Uhozo wa Hii taasisi yako
Binafsi mkuuUna maanisha number yake binafsi au ya ofisi😋
Hivi unajua Kipindi hicho Katibu alikuwa nani? Xavier Daud ndio alikuwa mkandaji mkuu, baadae akaja kuletwa Kitenge. Hilo doa la kuvuja pepa lazima itakuwa sababu mojawapo ya kuondolewa kwenye ile nafasiSekretarieti ya Ajira
Utawasikiwa Wana tetea watoto wa wakulima , kumbe wao Ndio majizi makubwa.
Raisi wetu mpenda haki ona. Uhozo wa Hii taasisi yako
Laki 3.7 kwa mwezi, kwa siku ni kama 12,000/= kwa familia ya mke na mtoto mmoja inahitaji kupambana zaidi mkuu na usihamie kwanza mjini maana nusu ya hiyo hela itaishia kwenye Kodi ya nyumbaKinachobakia ni kuanza, yote ni mipango tu ya kwenye makaratasi but hata hiyo miaka mitatu nitakua na zaidi ya hiyo mfano juzi tumeenda seminar wametoa around 750K, kusimamia na kusahiisha mitihani unaokoteza okoteza, nilipo huku nimekuta hawawezi kuandaa matokeo kwenye Excell, na Mimi kwenye hayo maswala ndio mambo yangu, nimetengeneza mifumo Mimi na kulipwa😀😀 na harakati za hapa na pale, Sasa ukiamua kusave kwa ajili ya baadae au kula Bata ni wewe, nilichokiona humu wengi wamezaliwa maisha mazuri sana ndio maana wanashangaa mtu kusave 300k per month, na kuishi kwa 370k 😁😁😁
mm nina digrii ya uchumi ila hapa nimeokoteza kitu,umeiva sanaKinachobakia ni kuanza, yote ni mipango tu ya kwenye makaratasi but hata hiyo miaka mitatu nitakua na zaidi ya hiyo mfano juzi tumeenda seminar wametoa around 750K, kusimamia na kusahiisha mitihani unaokoteza okoteza, nilipo huku nimekuta hawawezi kuandaa matokeo kwenye Excell, na Mimi kwenye hayo maswala ndio mambo yangu, nimetengeneza mifumo Mimi na kulipwa😀😀 na harakati za hapa na pale, Sasa ukiamua kusave kwa ajili ya baadae au kula Bata ni wewe, nilichokiona humu wengi wamezaliwa maisha mazuri sana ndio maana wanashangaa mtu kusave 300k per month, na kuishi kwa 370k 😁😁😁
Najua wako wachache ila ipo siku,Tatizo wenye kukusapoti wpo wachache mkuu
Nataka niruke nae tu hamna namna🤣🤣 umeamua uruke nae hewani muheshimiwa waziri
Kwan mkuu tatizo nini? Pepa ngumu au uwapendi tu jamaa au wamekufnyia figisu ukakosa mrijaNajua wako wachache ila ipo siku,
Raisi Samia atayaona malalamiko yetu,
Na atatufuta machozi yetu ya muda mrefu
Ruka nae asee hizi matamko za kurushana roho sio poa kbsa atuweke wz mkeka upo au haupo 🤣🤣Nataka niruke nae tu hamna namna
Mimi narukaga nao sana tu kikubwa nikuomba ufafanuzi vijana wajue kama halipo au vipiRuka nae asee hizi matamko za kurushana roho sio poa kbsa atuweke wz mkeka upo au haupo 🤣🤣
Bureaucracy kwenye kufanya kazi,Kwan mkuu tatizo nini? Pepa ngumu au uwapendi tu jamaa au wamekufnyia figisu ukakosa mrija
Ilikua ni walimu wa science woote, haijalishi ni headmaster/second master Sema huyo atakua ni mpenda Hela 😁 headmaster hawajaenda.Kweli aisee, huyo jamaa alienda Moro alispend wiki nzima huko. Jamaa ni Head Master huko Singida
Ni Mwl wa Sayansi(Phyz na Hesabu), ila alishapanda cheo kawa Head Master. Labda alitumia kigezo cha Mwl wa Sayansi.Ilikua ni walimu wa science woote, haijalishi ni headmaster/second master Sema huyo atakua ni mpenda Hela [emoji16] headmaster hawajaenda.