HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Skywalker00
IPO SAWA HII?

TRA 2.34M, take home 1.657M after heslb take home 1.306M

kuna extra duty tu 900k so jumlishia hio
Siku 15 tu, 60k per day... Unafanya tu

1.306M + 900k = 2.2M
NET SALARY 2.2M
Nakushauri usipigie mahesabu extra duty, we pigia mahesabu mshahara wako hzo posho hazitabiriki... Anaweza akaja kiongozi mwingine akawabania vile vile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BBT MMEITWA TAYARI
IMG-20230311-WA0006.jpg
 
Acha masihara mzee, utumishi wamesaidia sana kuondoa ukiritimba, mimi nna washkaji zangu wamepata kazi kupitia utmishi, tena taasisi za mipunga mirefu TPA, TPDC na TRA. By the way utumishi wao wana oversee tu mchakato mzima wa ajira kuondoa rushwa, kwenye ile panel ya interview watu wa utumishi wanakua wawili tu, wengine ni experts wanaotoka kwenye taasisi husika.
Kwa hiyo hizo Taasisi ndio zenye mpunga mrefu Tanzania ...?
 
To be honest, huu uzi umenipa peace of mind kipindi ninamawazo. Nilikuwa nawaza nilichojibu kwenye oral ya tarehe 28.11.2022 kwenye taasisi x.tulikuwa watu 7 na nafasi zilikiwa 2. Mpaka sasa akili yangu imejiandaa kwa lolote lile kikipata,heri. Nikikosa pia sawa, majibu yote naimani ni mipango ya mungu

Alieanzisha huu huzi, asante sana na mungu akubariki, maana wadau wanatupa moyo sana.

# GIVING UP IS NOT AN OPTION.
 
Badala ujiandae vizuri na interview, unakomaa kuwapiga majungu PSRS.

Hilo connection uliyonayo huko kwenye hiyo taasisi komaa nayo wakupe ajira hata ya mkataba. Utumishi wanafanya kazi nzuri.
Nyie vijana wa juzi apo utumishi ni washamba sana. MMetolewa chitoholi , jaribuni kuishi na watu vizuri,
Bado mnavitu vingi vya kujifunza
 
Ukwel ni kwamba Taasisi nying kubwa kubwa kama TRA,EWURA,BOT,TANAPA,TCRA mishahara yao haitegemei hazina daah kwa huu mfumo hizo taasisi zikipewa ruhusa kuajiri zenyew nepotism itarud itakuw ngm sana kupata asali maeneo hayo bila connection
Kwan kazi ya serikali ni nini???
Kwann isihakikishe hakuna hyo kitu kwa kuset examples...kwa atakaebainika kamchomeka mtu wake wa karibu kwa njia za panya apoteze kazi (Atumbuliwe) uone kama hayo mambo yatakuwepo
Sasa kuendelea kulalamikia hizi mambo eti kuna nepotism...sasa kama tatzo lnafahamika kwann lisizuiwe na hatua kali kuchukuliwa???
ni kama hii ya unakuta tangazo linalotoka utumishi kwenyewe kwamba linahtaji watu 20...halaf wanaitwa 12...hao nane huwa wanapatikanaje tena?? Wanajazwa vp?? Hizi ni mambo pia za kuwekwa wazi kuliko kuwaacha vijana na mawazo kibao.........mmeitisha watu 20 zionekane ni nafasi 20 zmeenda kwa walengwa ....kama ufaulu haukuwa mzuri nayo iwekwe wazi kwamba nafasi nane zilizobaki ufaulu haukufikiwa.....means hapo na kwenye kanzidata hao ambao hawakuitwa watakuwa hawapo maana ufaulu haujafikiwa au imekaaje hii???
 
Back
Top Bottom