Mbanti
JF-Expert Member
- Apr 29, 2017
- 946
- 1,741
Sku ikitiki twenzetu Dom kufuata barua zetu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mzee najua upo hapa,Tuvute subra sisi
TAEC
ARIMO
OUT
IAA
RUWASA
SUA
MoCu
TMC
November 28-December 01/2022
Sku ikitiki twenzetu Dom kufuata barua zetu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mzee najua upo hapa,Tuvute subra sisi
TAEC
ARIMO
OUT
IAA
RUWASA
SUA
MoCu
TMC
November 28-December 01/2022
😂😂 Bro walikufanya nn hao mabinti za watuWale wanawake wenye kucha ndefu na pozi kule private sector ambao kama yupo chini yako ukimwagiza anagoma kwa kiburi cha boss PSRS hukandwa vibaya sana yaani ni mwendo wa RECEIVED na NOT
PSRS endeleeni hivyo hivyo wakandeni mabinti wa uturuki
Wanao deserve wapite kwa roho nyeupe wakaijenge nchi
Yeah lazima iwe ivo coz litarud kila siku, no matter what, halikwepek ni kusoma mifarakano ya status na kupita kuendelea kujenga taifa.Maamuzi mazuri mkuu 🤝
Aaargh unamuagiza kazi anakupa jicho la ' wewe kama nani' yaani private sector ni sifuri kwa kweli. Unaweza kuwa serious alafu Boss na mavimada wake wanakuona kama unajipendekeza [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Bro walikufanya nn hao mabinti za watu
Acha vikandwe tu bro😂😂Aaargh unamuagiza kazi anakupa jicho la ' wewe kama nani' yaani private sector ni sifuri kwa kweli. Unaweza kuwa serious alafu Boss na mavimada wake wanakuona kama unajipendekeza [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Zinapitia mabadiliko yote yanaoendelea sahv,Napenda kuuliza Kuna watu walishafanya oral interview maybe mwez wa 10 2022 nakurud nyuma hawajapangwa na je status zinasomaje
Kabisa kongole kwa PSRS ofisini unakutana na sura za kazi tu, tunajenga nchi tukilamba asali mdogo mdogo.Acha vikandwe tu bro[emoji23][emoji23]
Hakika Mwamba,tuendelee kumuomba Mungu PDF Hilo nalo liteme vizuriSku ikitiki twenzetu Dom kufuata barua zetu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Asante sana Mkuu.....Congrats kwako pia.. tukawe na utumishi uliotukuka MoAHongera sana boss. Am happy for you ndugu
Ulianza usail huu lin?? Ushakandwa ngap??? Na ushawakanda ngap..yaan oralHakika Mwamba,tuendelee kumuomba Mungu PDF Hilo nalo liteme vizuri
wataje mkuuKuna wana ni waongo humu haha hawajapt placement alf wansema wamepata siku ya siku wnajichanganya 🤣
pamoja sana mtalaam ingawa sio jina langu halisi🤣🤣🤣asante sana mkuu, mi nakuita gustavo
kwahiyo hao huwa wanakwepo na taarifa tayari au ni namna gani???Katika records toka maktaba, inaonesha wale wanaoulizia sana kuhusu maendeleo ya status punde tu toka wamalize sahili zao za oral huwa pdf likitoka mara nyingi wanalamba asali, pdf lako likitoka utakuwemo.
Pia, kuna zile ID mpya huwaga zinakuja kwa kasi sana kuhusu maendeleo ya stutas pindi pdf likikaribia kutoka ama hupata za ndani au ni wanusaji wazuri, nao pia mara nyingi hutokea katika pdf. Kwahiyo, ikifika tu time ukaanza kuona kuna ID zinakuja kasi sana humu kuhusu status jua muda umefika, pdf liko mlangoni.
duuuuh 😂😂😂😂😂😂😂 hili swali ni personal sana ukizingatia mtu ndio kwanza ana mwezi mmoja kwenye utumishiIvi mtaalam huko NAOT mna Extra duty allowance kila mwezi? au kusipokua na kazi ya field huo mwezi husika ni mshahara hadi mshahara?
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu natumaini utakua unafatilia uzi huu kwa muda mrefu, utashuhudia haya.kwahiyo hao huwa wanakwepo na taarifa tayari au ni namna gani???
kundi la kwanza kwa ufafanuzi nlivyokuelewa ndio wale ma hustlers wenyewe au vipiMkuu natumaini utakua unafatilia uzi huu kwa muda mrefu, utashuhudia haya.
Kundi la kwanza naamini hawa huwa na uhakika na kile walichokijibu katika panel, kwa kiasi kikubwa wanakua na shauku ya maendeleo ya stutus kujiridhisha na uwezo waliouonesha.
Kundi la pili hili la ID mpya hili ndo bado itabidi tulifanyie kazi, maana wanaibukaga kwa kasi sana na issue za status na utabiri wa kutoka kwa pdf, nahisi hawa huwa wanafahamiana na wat walioko ndani. Ntakupa mfano hai, kuna kundi kubwa liliibuka hapa karibia na kutolewa pdf la TRA, wengi walilamba asali, wakatokomea walikokua awali. Kadhalka katika kada nyingine, mambo hua hivyo hivyo.
😂😂😂hilo la pili wanaoibuka na kutoweka ndio halijaeleweka hadi sasa mzizi wake ni wapi au ndio kundi la akina "low key" people😂😂😂😂😂😂
Kumekuchaaa....Amkeeniiiiiii
Muda wa ibada na mazoeziAmkeeniiiiiii