Tupige tu mazoeziMuda wa ibada na mazoezi
Pamoja na usafi piaMuda wa ibada na mazoezi
Leo hauendi mzigoniPamoja na usafi pia
Kwa AfyaTupige tu mazoezi
Hakika kumekucha,wengine Leo naimani hawajalala,furaha walizonazo ni Kubwa sana baada ya Jana kuona Majina Yao kwenye PDF...Kumekuchaaaa wapendwa
Acha mkuu toka saa 9 nipo 🙄,usingizi hamna kabisaa.Hakika kumekucha,wengine Leo naimani hawajalala,furaha walizonazo ni Kubwa sana baada ya Jana kuona Majina Yao kwenye PDF...
Bado mapambano yanaendelea,siku nyingine mpya,kila siku mpya tumaini jipya linakuja.
Ulkuw huamin aminiAcha mkuu toka saa 9 nipo [emoji849],usingizi hamna kabisaa.
Naenda si ndo mana nimewah amkaLeo hauendi mzigoni
Hope fully wasiolamba asali nyuki wanakaribia kumaliza kutengeneza soon mtalamba na nyie.Hakika kumekucha,wengine Leo naimani hawajalala,furaha walizonazo ni Kubwa sana baada ya Jana kuona Majina Yao kwenye PDF...
Bado mapambano yanaendelea,siku nyingine mpya,kila siku mpya tumaini jipya linakuja.
Bado sijajua kuhusu extra duty(over time).Ivi mtaalam huko NAOT mna Extra duty allowance kila mwezi? au kusipokua na kazi ya field huo mwezi husika ni mshahara hadi mshahara?
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Baada ya pdf kutoka sasa, kuna zile ID nyingine mchanganyiko (Member, Seniour or JF expert) sasa nazo huibuka kushuhudia tu. Hawa huwa na kauli zinazofanana, " Japo sikua mchangiaji, na mimi nashuhudia nimelamba asali". [emoji1787]
Yeah, lakini nafikiri hawa wadau huwa wana kitu wangeweza kushirikisha humu kabla ya mchakato, ungeweza saidia wengi humi, siamini kama wao ndio hujifunza tu humu pasipo kua na vitu muhim kuchangia kwa manufaa ya wengine wengi.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kikubwa lengo letu kuu la kuhamasisha kupambana linaendelea kuchanja mbuga na kutimia
Ukweli wa siri ni kumtanguliza muumbaji kwanza,then fanya maandalizi ya kutosha,kua smart kimuonekano, mule ndani kwenye pannel uwe na confidence ya kutosha ata kama english ya primary tumia tu hiyo hiyo hua wanaangalia vitu vingi.Ukweli maswali yote sikumaliza point walizokua wanahitaji ila nimetokea kwenye pdf la mama.Yeah, lakini nafikiri hawa wadau huwa wana kitu wangeweza kushirikisha humu kabla ya mchakato, ungeweza saidia wengi humi, siamini kama wao ndio hujifunza tu humu pasipo kua na vitu muhim kuchangia kwa manufaa ya wengine wengi.
Jobless lzm uchelewe kuamkaa unawai nini kwenda kutesekaAmkeeniiiiiii
Malipo ya Serikalin ni Ngumu kufanyika Weekend lkn mara nyingi trh 23+ ikiwa ndani ya Siku za Kazi wapo wanaoanza Kuenjoy Asali zaoHivi huko gavoo leo ndo pay day eeh[emoji39]
Mzee hata kama una mwezi mmoja obvious utajua hizo ishu, af nimeuliza kama kuna posho sijauliza exact figure sasa hapo kuna upersonal gani? Af kingine mimi sipo miongoni wanaotafuta kazi kama unavyofikiri.duuuuh [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hili swali ni personal sana ukizingatia mtu ndio kwanza ana mwezi mmoja kwenye utumishi
tunapoelekea hapa kuna siku mtu atakuja kuulizwa posho ya mwezi fulani ulipewa shilingi ngapi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Anhaa sawa mtaalam.Bado sijajua kuhusu extra duty(over time).
Huku hatuhudumii watu ambapo unaweza kusema, leo kuna nyomi ngoja nivute muda ili uhudumie wote ambapo ndio tunasema overtime.
99% field ndio inapatia marupurupu