mazaga one
JF-Expert Member
- Apr 16, 2015
- 2,603
- 4,190
Bogi la mwezi Wa ngapi wasubiri?status
- slectected for oral in interview kwenye web
- selected for oral interview kwenye app
Nasubiri placement. kupata au kukosa yote yanawezekana
lets pray
Bogi la mwezi Wa ngapi wasubiri?status
- slectected for oral in interview kwenye web
- selected for oral interview kwenye app
Nasubiri placement. kupata au kukosa yote yanawezekana
lets pray
Very close...Mungu ni mwema kwetu sisi soteHuyu buyu lake la asali lipo karibu mnooo linanukia
decemberBogi la mwezi Wa ngapi wasubiri?
Niliwahi kupata kidokezo sehemu kuwa, idadi ya watu wanaotuma maombi huwa ni kubwa sana ingawa sisi huwa tunashangaa idadi ya wanaokuwa shortlisted kwa written.Have a little more faith.....MDA&LGA waliofanya interview juzi Dodoma....walisubiri kwa miezi 6 kuwa shortlisted tu kwa ajili ya Oral.....Your time is coming.....Have a little more faith.
Hawa jamaa siku hizi wanatumia ile mfumo unaitwa Last In First Out. Usichoke katika hiko kitengo, mpaka wafanikishe.Hahahaha Mkuu,Sasa Mimi naendelea kusubiri tu,maana naona Sasa hamna Yale mambo ya First In- First Out...
Tuendelee kuvuta Subra tu..
Kama ipo ipo tu,kama sio Wakati basi Subra ni muhimu pia.
Land Surveyor akikwambia mtu status haina maana baada ya oral muulize akikutana na Not Selected atajisikiaje ?.Unatakiwa kusema hivi "kwa upande wangu naona status hazina maana"
😂😂😂😂😂😂 Meza imepinduka sanaHawa jamaa siku hizi wanatumia ile mfumo unaitwa Last In First Out. Usichoke katika hiko kitengo, mpaka wafanikishe.
Hongera sana mkuu, ukawe Mtumishi mwema.Mungu ni mwema sijawahi comment sana humu il nimepata TARI
Mkuu naona unaogelea kwenye milikisheki huko hadi unaadimika humu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hongereni wote mnaoendelea kupata kazi na karibu kwenye asali
Mmmhh Bado sijajua,Kwa maana hadi mwisho zile placements zilikuwa zinaishia 08/11/2022.Nyuma ya nov hakuna?
Ahsante kwa mrejesho mkuu.Wadau naomba kutoa mrejrsho nilifanya oral ya utafiti wa kilimo ila sikubahatika kwa sasa kupata nafasi wamepata rafiki zangu and am proud of that kwasababu fairness ni kubwa na wametangulia nasi tunafuata na hatujyi nn Mwenyezi Mungu ametuandikia mbeleni, kutokana na uchache wa nafasi wameitwa waliohitajika na wakati wao umefika. Kuna nyakati kunakaugumu kidg kakupokea oral results haswa ukiweka matarajio makubwa sana lkn yatupasa kukubaliana na uhalisia kwasababu ya uchache wa nafasi na yalio mbele yetu ni mema zaidi. Tuendelee kusubiri placements..... Kuna siku tutakuja na shuhuda za wakati wetu husika, tusikate tamaa Mungu ni mwema kwetu sote na sote kwa pamoja tutafika tu kwa wakati wetu husika. Vijana tusiogope am gud now kwasababu sikuweka tarajio kuubwa sana na Namshukuru Mungu pia nina mikeka inanifuatia mbeleni. Kanzidata pia ipo so tuishi kwa imani,
Kama kweli wameacha huu mfumo, ni jambo jema sana na ni mojawapo ya kitu nilikipigia kelele sana humuNaimani ,Asa,NIRC Na MDAs umo sema saiz naona wameacha mfumo wa multiple placement mkuu so usife moyo tutatusua
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sio kufufua kufufua tu mada ya status, bado tunamdai "screen shot" hajatuma. Na wengine wakija hapa wasisahau kuambatanisha "screen shot" ya status.
Hahahahaaa.Boss,naona mda wa breakfast unapitia pitia humu,si haba unatukumbuka kumbuka
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Rangi imebadilika saiv sababu ya kiyoyozi!!!!
naona wamelifanyia kazi jambo hili mkuuKama kweli wameacha huu mfumo, ni jambo jema sana na ni mojawapo ya kitu nilikipigia kelele sana humu
Umeongea kwa hisia sana mkuu 🤣Land Surveyor akikwambia mtu status haina maana baada ya oral muulize akikutana na Not Selected atajisikiaje ?.
Kufaulu oral haina maana lazima upate kazi inawezekana ukafaulu na usipate kazi au ukawekwa database na ukapangiwa baadaye lakini ukutane na not selected useme utakuwa na amani kama alivyo ambaye hana hiyo NOT. Inabidi tupate evidence ya uhakika sana ambapo mwenye not selected kwenye app baada ya oral akalamba asali ndiyo tuseme hazina maana lakini nje ya hapo ni kitendawili na zina maana.