little finger
JF-Expert Member
- Oct 13, 2018
- 394
- 998
Unatakiwa kusema hivi "kwa upande wangu naona status hazina maana"Najua kama status hazina maana,kuzifatlia au kutozifatlia hyo ni juu yangu mkuu wala haikuhusu.
Unatakiwa kusema hivi "kwa upande wangu naona status hazina maana"Najua kama status hazina maana,kuzifatlia au kutozifatlia hyo ni juu yangu mkuu wala haikuhusu.
Tulishakubaliana hilo mkuu, japo nazo sio za kuziamin aslimia 100 but zinatoa mwanga flani hivi.NAKAZIA
*Hakuna sehemu status zimefafanuliwa ila watu wengi tunaamini ikiwa status yako itaendelea kusoma SELECTED FOR oral baada ya kufanya Oral interview means umefaulu interview na kuna mawili either upate placement au uwe reserve kwenye Database.....ila ukiwa na NOT SELECTED FOR Oral means haukufaulu Oral interview, means hujapata placement na jina lako halitaingia kwenye database ya usaili huo
NARUDIA TENAUnatakiwa kusema hivi "kwa upande wangu naona status hazina maana"
Huyu buyu lake la asali lipo karibu mnooo linanukiahuyo mwamba ana oral nyingi possibly kapangiwa kwingine. nyie mnaosema status hazina maana na nyie mko sahihi kwa maoni yenu wakuu
Sio kufufua kufufua tu mada ya status, bado tunamdai "screen shot" hajatuma. Na wengine wakija hapa wasisahau kuambatanisha "screen shot" ya status.cha ajabu atakuja mtu kufufua mada ya status.
Hii kitu tuachane nayo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]SALI SANA MKUUKwahiyo sisi ambao status zimepitia izo stage tuandae suti na tai nyekundu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]kauli mbiu ni SCREENSHOT sioSio kufufua kufufua tu mada ya status, bado tunamdai "screen shot" hajatuma. Na wengine wakija hapa wasisahau kuambatanisha "screen shot" ya status.
🤣🤣🤣[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]kauli mbiu ni SCREENSHOT sio
Hahahaa, komaa mkuukapitie ma file na mm uku na kua nondo how/ jinsi ya kutokutwa na shida mkija.
yaahHuyu buyu lake la asali lipo karibu mnooo linanukia
Boss,naona mda wa breakfast unapitia pitia humu,si haba unatukumbuka kumbukaHahahaa, komaa mkuu
Rangi imebadilika saiv sababu ya kiyoyozi!!!!Hahahaa, komaa mkuu
Nadhani wengi wetu tunapitia Ile Hali ya kama wanafunzi,si unajua ukifanya mtihani wa Form 4 Ile unasubiri matokeo,au ukiwa chuo unasubiri matokeo na unahofia SUP,hii Hali humkuta yoyote yule,ndio maana Kuna presha sana na story ya Vitu vinavyosubiriwa ndio inakuwa Kubwa sana.Sio kufufua kufufua tu mada ya status, bado tunamdai "screen shot" hajatuma. Na wengine wakija hapa wasisahau kuambatanisha "screen shot" ya status.
Hongera sana mkuu, ukawe Mtumishi mwema na ukachape kazi.God is great[emoji120]. It was my fist oral interview after several attemps since 2020. Research Assistant, TARI.
Status: Selected for Oral kwenye web na kwenye App
Haina nouma mkuu, kitengo cha kuwakumbusha psrs kuhusu pdf la November nimekuachia wewe, mimi kama mimi nakaba hiki kitengo cha SCREENSHOT.Nadhani wengi wetu tunapitia Ile Hali ya kama wanafunzi,si unajua ukifanya mtihani wa Form 4 Ile unasubiri matokeo,au ukiwa chuo unasubiri matokeo na unahofia SUP,hii Hali humkuta yoyote yule,ndio maana Kuna presha sana na story ya Vitu vinavyosubiriwa ndio inakuwa Kubwa sana.
Bado PDF ya TMDA haijatokaHivi pdf ya kada za afya sijakutana nayo hata moja itakuwa wapo wengi hawahitajiki tena.
Sure kaka Mema yako mbele, blessingshuyo mwamba ana oral nyingi possibly kapangiwa kwingine. nyie mnaosema status hazina maana na nyie mko sahihi kwa maoni yenu wakuu
Hongera sana mkuu, ukawe Mtumishi mwema.Mungu mwema sana wadau, Mimi pia nimebahatika pdf la TARI....katika waliokua in a very bad place ni mimi. Niwaombee Pia mnaosubiri Neema yake Mungu iwashukie [emoji1488]
Hahahaha Mkuu, Sasa Mimi naendelea kusubiri tu, maana naona Sasa hamna Yale mambo ya First In- First Out. Tuendelee kuvuta Subra tu..Haina nouma mkuu, kitengo cha kuwakumbusha psrs kuhusu pdf la November nimekuachia wewe, mimi kama mimi nakaba hiki kitengo cha SCREENSHOT.