HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
November-December 01/2022.

TAEC
ARIMO
OUT
IAA
RUWASA
SUA
MoCu
TMC
Wkingz
Yakunle
Orosso
Mbanti
Kama nawaona mnavyochungulia website ya PSRS kuchungulia PDF la placement.
Mkuu nachungulia kimtindo ili mambo yasinipite japo hapo Sina taasisi hata moja mkuu.. nadhani hizo ni zenu watu kutoka chuo Cha maji - Ubungo😁
 
Kwenye placement inabidi yaondoke matangazo yale ya kuitwa kazini ya tar 14 na 16 ili kupisha mengine mazito mazito[emoji2357][emoji2357][emoji2357]
šŸ’„šŸ’„šŸ’„šŸ’„ Noma na nusu...
Mzee wa OUT naona unahamu nalo sana PDF lako....Sijui wewe ni kada ipi pale
 
Dah pole sana kaka.Wakati wa Mungu ni sahihi sana.Kikubwa tusikate tamaa kwenye kila hatua...
Nadhani sasa ule mjadala wa Status kupitia haya Maelezo umehitimishwa Rasmi.....
mfwende mpina
Yakunle
Orosso
Wkingz
yesamrich
Maryjuan
Mimi binafsi imehamia katika pdf za matangazo ya kazi, zidondoke nianze kutengeneza "received", nianze kuziba mashimo na kufanyia kazi mapungufu niliyo-observe kama kikwazo. Received zangu za awali nilishamaliza, na placement zimeshatoka.
 
Hizi ishu za kuchungulia page ya utumishi,zimenikumbusha pindi nasotea mkopo -loan board (helsb) deili nikawa na refreshi page yao, nikaja kupata kwa msaada wa statement ya abduli nondo& Anko magufuli aliposema hela yake haijaisha.

Wapeni watoto wote hela kufikia ijumaa ,aiseeh kama sio yule mzee sidhani kma kabachela kakuokota ningepata, ngoja niendelee kulima korosho huku Manyoni mpaka pdf ya Psrs itakapo tema
 
Basi ndo ushaula
Anza kusheherekea soon mambo yatatick[emoji817][emoji2357][emoji2357][emoji2357][emoji2357]
Sidhani kama hii ndio status ya kua na uhakiki. Mi najua ni status ya kua umekua selected kwa ajili ya oral interview sio kigezo cha kua umepata kazi
 
hizi ishu za kuchungulia page ya utumishi,zimenikumbusha pindi nasotea mkopo -loan board (helsb) deili nikawa na refreshi page yao, nikaja kupata kwa msaada wa statement ya abduli nondo& Anko magufuli aliposema hela yake haijaisha. wapeni watoto wote hela kufikia ijumaa ,aiseeh kama sio yule mzee sidhani kma kabachela kakuokota ningepata, ngoja niendelee kulima korosho huku Manyoni mpaka pdf ya Psrs itakapo tema
Mkuu unasscerio kama yangu. Nilikuja kupata mkopo kwenye dirisha la rufaa Ila nilipewa yote 100% Ila ukweli utabaki palepale kuwa web ya Heslb ilinimalizia sana MB zangu
 
Basi tulia itabadilika tu mbona hzo za wadau wengine nimechangechange na wengine zilichange kuwa Not selected kama walivyotoa ushuhuda humu
Yeah, kikubwa kusubiri pdf. Maana hakuna mwenye uhakika na maana ya hizo status kubadilika. Cha muhimu kama ulifanya oral ni kuendelea kumuomba Mungu
 
Hahahaa nakuona unajionoa Hapo Mzee wa UDSM....Ukisubiri PDF lako la November
Wacha tu!
Kuna jamaa alikuwa anasimulia jinsi moyo unavyokuwa unaenda mbio pale PDF ulilolisubiri kwa muda mrefu halaf likatoka. Unascroll hadi chini huoni kitu. Unaandka hadi search kwa kuandika jina la mzee hauoni kitu bado.

Mara unaamua kuandika lako mwenyewe haumo. Kijasho kinatiririka.....huamini amini kama haumo unaanza upya lkn wapi[emoji3][emoji3][emoji3]

Aiseee ndo unahisi kama dunia yote umeibeba yote huelewi wapi uanzie. Kama karoho kako kepesi kijimachozi kwa mbali knatiririka ila baadae unajipa mahope ww ni mtoto wa kiume utapambana tu
 
Vijana ukiona umekandwa sana na interview bila mafanikio tafuta leseni kisha ingia NIT driving course. Omba kazi PSRS kama dereva kutoboa rahisi. Mambo mengine utabadilisha ukiwa kazini
Kirahisi rahisi hvyo mkuu?

Nako kuna mtanange wake. Kwanza hapo itakubidi uondoe vyeti vyako vyenye level kubwa ya elimu vinginevyo mfumo hautakuruhusu uombe kazi ya udereva na elimu kubwa ngazi ya chuo kikuu tena
 
Mkuu unasscerio kama yangu. Nilikuja kupata mkopo kwenye dirisha la rufaa Ila nilipewa yote 100% Ila ukweli utabaki palepale kuwa web ya Heslb ilinimalizia sana MB zangu
Afisa acha tu, dingi alivoona sijapata mkopo akanambia mfwende rudi nyumbani ,niliwaza sana sema JAH akablesi hata sasa najua JAH atasimama na sisi watafutaji
 
Back
Top Bottom