TUnique
JF-Expert Member
- Jan 20, 2023
- 287
- 665
izo pdf bado hazijatoka, kuna taasisi zilifanya saili kwa kada za afya.Hivi pdf ya kada za afya sijakutana nayo hata moja itakuwa wapo wengi hawahitajiki tena.
izo pdf bado hazijatoka, kuna taasisi zilifanya saili kwa kada za afya.Hivi pdf ya kada za afya sijakutana nayo hata moja itakuwa wapo wengi hawahitajiki tena.
bado pdf za MUHAS, UDISM, Benjamin mkapa, AICCHivi pdf ya kada za afya sijakutana nayo hata moja itakuwa wapo wengi hawahitajiki tena.
Hongera mno boss,vipi status ilikuaje[emoji16]Mungu mwema sana wadau, Mimi pia nimebahatika pdf la TARI....katika waliokua in a very bad place ni mimi. Niwaombee Pia mnaosubiri Neema yake Mungu iwashukie [emoji1488]
Log out, back then login tenaKwenye app mbona hapo kwenye profile completeness wameandika 0.0% badala ya 100%
Na kule kwngine kote hakudisplay chochote
Kuna wanachofanya huko jikoni[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]View attachment 2526607
Log out alafu u Log in tenaKwenye app mbona hapo kwenye profile completeness wameandika 0.0% badala ya 100%
Na kule kwngine kote hakudisplay chochote
Kuna wanachofanya huko jikoni[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]View attachment 2526607
Hongera,, zimbaMungu ni mwema sijawahi comment sana humu il nimepata TARI
Inaonekana wana wengi wamepata TARIMungu ni mwema sijawahi comment sana humu il nimepata TARI
Hongera sana Mkuu, ukawe mtumishi mwema [emoji122][emoji122][emoji122]Mungu ni mwema sijawahi comment sana humu il nimepata TARI
Mimi nasubiri mkeka wa 23/11/2022Yaaan hasa Nov 28 yaaan karibu mikeka yote ya kabla na baada inatoka kila uchwao
Ila hii ya Nov 28 kmyaaaa
yaah mkuuWatu walioko database wanapachikwa kwenye PDF hizi za kila siku usitegemee itatoka PDF ya database pekee.
sasa najiuliza kma nafasi zilitoka wanataka watu wanne wanaweza kuchukua zaidi?bado pdf za MUHAS, UDISM, Benjamin mkapa, AICC
Very easy majibu yako yatapatikana pdf ikipandishwa.sasa najiuliza kma nafasi zilitoka wanataka watu wanne wanaweza kuchukua zaidi?
labda nafasi kama zimepatikana taasisi nyingine ndo watachukuwa wa database, maana naona kila pdf likitoka sasahivi lazma liwe na watu wa database...sasa najiuliza kma nafasi zilitoka wanataka watu wanne wanaweza kuchukua zaidi?
Ulikuwa kwenye database??Mungu mwema sana wadau, Mimi pia nimebahatika pdf la TARI....katika waliokua in a very bad place ni mimi. Niwaombee Pia mnaosubiri Neema yake Mungu iwashukie 🙏🏾
Unachoongea ni sahihi ndugu, tuliomba kazi since early June, 2022. Written interview tulifanya 15/01/2023, then oral interview 14/02/2023. Subira ni muhimu kwa kweli. Tuendelee kuwa wavumilivu.🙏Have a little more faith.....MDA&LGA waliofanya interview juzi Dodoma....walisubiri kwa miezi 6 kuwa shortlisted tu kwa ajili ya Oral.....Your time is coming.....Have a little more faith.
Ambao wamekosa ndo wakutupatia mrejeshowakuu mliopata kazi,tupeni mirejesho ya mlolongo wa status ilimo pita kwenye app?
nikweli piaa. na waliopata kwa database waje hapa watusaidieeAmbao wamekosa ndo wakutupatia mrejesho
Wale walopata wao status ni selected for oral interview