mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
wanaandika points zako tano mkuuVyovyote itavokua, nafikiri sio sawa ku-mfanyia hivo msaili, hivi wanakuaga bize kuandika, sijui wanaandikaga nini.
wanaandika points zako tano mkuuVyovyote itavokua, nafikiri sio sawa ku-mfanyia hivo msaili, hivi wanakuaga bize kuandika, sijui wanaandikaga nini.
Sasa point tano, wanatarajia kila msailiwa adondoke point zile zile accurately, kama wanaandika si watazikata katika kufanya markingwanaandika points zako tano mkuu
nchi ngumu hiiSasa point tano, wanatarajia kila msailiwa adondoke point zile zile accurately, kama wanaandika si watazikata katika kufanya marking
Kada yako ina usaili wa vitendo?naona kwangu wameondoa ile status ya selected for practical ipo oral
vipi kwenu wadau?
Nitajuaje oral nimefaulu sasa na placement zimetoka sijapata kaziUtartibu wa database
1.Uwe umefaulu ie.kwa kada za kufundisha ni 70% na kada nyingine ni 50%
2.Uwe within timeframe ie. Within 1 year since umefanya oral/placement
So we jipime hapo kama unahisi una vigezo bs sbria pdf la mama
haina practicalKada yako ina usaili wa vitendo?
Mimi yangu Haina usaili wa vitendo imetoka Selected for null hadi sasa inasoma selected for oral, ilhali oral nilifanya mwaka jana. Labda tunarudia oral
Naona wengine zinasoma selected for jobKada yako ina usaili wa vitendo?
Mimi yangu Haina usaili wa vitendo imetoka Selected for null hadi sasa inasoma selected for oral, ilhali oral nilifanya mwaka jana. Labda tunarudia oral
We assume saw Labda Maswali Yana 80% ya marks za Usahili wako na 20% Personality yako so km kwny zile 80% za maswal Umejibu na wao wanaona wamekuandikia 60+ sio mbaya kukuambia waende Swali linalofata maana wao ndy wanajua kuwa we umetoboa vice versa kwny upande wa 2 wanaona kabsa we hata database ukai ya nn uwachoshe Wazee wale kukusikiliza we.Vyovyote itavokua, nafikiri sio sawa ku-mfanyia hivo msaili, hivi wanakuaga bize kuandika, sijui wanaandikaga nini.
Kwamba hao 1700 wanaweza kwenda huko kwenye majeshi, najaribu kuwazua hapa. Ukiangalia siku zimebaki chache kumaliza mwezi wa pili na nafasi kutoka kanzidata nilizoona mimi ni hizi za ofisi ya Rais, menejimenti ya utumishi wa umma ambazo zilikuwa kama 5 tu.kaka majeshi lazima ya ajiri kila mwaka, especially jw kila nchi lengo lao ni kuwa na jeshi kubwa, police hawajaweka idadi wanataka wangapi, magereza pia toka mwaka jana hawajatimiza kibali chao cha kuajiri kama sikosei.
Ila sio mbaya, tumebaki na siku 8 let see.
Hahaha.We assume saw Labda Maswali Yana 80% ya marks za Usahili wako na 20% Personality yako so km kwny zile 80% za maswal Umejibu na wao wanaona wamekuandikia 60+ sio mbaya kukuambia waende Swali linalofata maana wao ndy wanajua kuwa we umetoboa vice versa kwny upande wa 2 wanaona kabsa we hata database ukai ya nn uwachoshe Wazee wale kukusikiliza we.
Unajua kuna muda Mwingne kuna wasahili wapo vizuri Sana kuanzia kichwani mpk Muonekano hata km Panelists wapo 4 lkn marks zao Kwa mtu huyo lzm zikaribiane sn may be Moja kakupa 81 Mwingne 83 Mwingne 80 na Mwingne 79 so Moja anapotoa uamuzi wa we kwenda Swali jingine bhs Kwa namna Moja au nyingne anauwakika Kwa kile alichoobserve kwako na Panelists wengine waneobserve the same (na hii n kutokana na uzoefu wao wakukaa kwny hizo Sahili mara kadhaa)Hahaha.
Nasimama na Casablanca92 TPA hapana hawajatoa nafasi nyingi@Orosso kwa TRA sawa lakini kwa TPA hapana. Sikumbuki kama TPA wamewahi kuajiri watu wengi kwa mara moja achilia mbali Ile iliyokuwa na operations officer II na kada nyinginezo ambazo hazikua nyingi. So, basically ni TRA pekee iliyoajiri namba kubwa kwa miaka ya karibuni. I stand to be corrected
Bora wewe umewahi kujibiwa, me hao mpaka nishachoka kuomba.yote tisa ni afadhali utumishi
kuliko Private sector& international NGOS ni noma sana
wana ile automatic reply baada ya miezi kadhaa
Dear luaga mpina
thank you for showing interests in joining us, consenquently we regret to inform you that after careful observation we are no longer proceed your application , dont hesitate to apply again
Thank u
WFP HR team,DRC recruitment,UNHCR,Icap tanzania nk
wengine hawajibu kabisa sio kazi,volunteering wala internship. ndio maana nimehamia utumishi,baada ya kipigo cha majeshi na NGOS
Hakuna status ya hivyoNaona wengine zinasoma selected for job
Kwa hiyo wale wa.MDAs na LGAs wanaweza jazwa kwenye hao 1700 .Kumbuka Watu tumepiga oral tarehe 18.mwezi huu ujue...Siku nane sio mbali, na usiseme hatukukuambia.
Hahahahahaha!Yaani hii nchi adi navirugwa, siku 8 banaa,
Nishaanza kutafuta mteja atakae nunua getho zima na uhakika nipo database. Na najua ntapangwa mkoa mwingine[emoji846][emoji846][emoji846].
Kuna Kila Dalili wakajazwa na Watu walio piga interview hizi siku chache....[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji109][emoji109]
Una maana za LGAs zitatngulia kutoka kabla ya mkeka wa Mhagama????Kuna Kila Dalili wakajazwa na Watu walio piga interview hizi siku chache....
Mimi pia naunga mkono hii ,mtu ujuwe now unapatikana.Database au lah.But it will be better waweke status after oral kama ilivyo after wrtten or after pract....SELECTED FOR DATABASE or SELECTED FOR PLACEMENT or NOT SELECTES FOR DATABASE mfano wa hivi