HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Yeah hiyo ni sababu moja wapo. Ukitoa TRA na TPA ambao kwa miaka ya karibuni wamekua wanaajiri wengi kwa mara moja. Taasisi nyingi zinaajiri watu 10-50 kwa kada zake nafasi moja au mbili, kwa vibali vinavyojitegemea, vinavyosota katika ngazi mbali mbali huko utumishi.

Leo useme utachukua watu 1700 kanzidata, maana yake vibali vingi itabisi wavi- nullify.
Mzigo unakuja mwamba kaa kwa kutuliaa tu
 
Itatoka Pdf 1 Ikiwa na Full Taasisi Zote za mwaka jana mwishoni Na hao Wa Database.
Sio Lazima watoe Kila mkeka Na Watu Wake.
Inawezekana ikawa kuitwa kazini taasis mbalimbali then Majina ni Almost 2000+.
Ukijumuisha na hy Database Yao.
 
Itatoka Pdf 1 Ikiwa na Full Taasisi Zote za mwaka jana mwishoni Na hao Wa Database.
Sio Lazima watoe Kila mkeka Na Watu Wake.
Inawezekana ikawa kuitwa kazini taasis mbalimbali then Majina ni Almost 2000+.
Ukijumuisha na hy Database Yao.
Yaah kbsa watamix mix na unawez ukaja mmoja wa databse full
 
Itatoka Pdf 1 Ikiwa na Full Taasisi Zote za mwaka jana mwishoni Na hao Wa Database.
Sio Lazima watoe Kila mkeka Na Watu Wake.
Inawezekana ikawa kuitwa kazini taasis mbalimbali then Majina ni Almost 2000+.
Ukijumuisha na hy Database Yao.
Hili pdf litakua tamu sana na kuwalambisha utamu wa asali vijana weng wenye maumivu makali ya joto la kitaa
 
Back
Top Bottom