HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Good mind set brother, ikitokea heri isipotokea heri pia.
Fikiria hii kitu, miaka ya nyuma ilikua kila kada lazima mkutane na swali la research katika usaili, kikatokea cha kutokea, ukaja huu mfumo wa sasa wa maswali ku-base katika kada husika bila kuhusisha hilo la research.

Halafu leo uniambie yule alieko database kwa kufaulu usaili wa Katibu msaidizi wa bunge II, tumpleleke taasisi fulani kwa nafasi ya Mchumi II, kwangu mimi binafsi haina maana kabisa.
 
Fikiria hii kitu, miaka ya nyuma ilikua kila kada lazima mkutane na swali la research katika usaili, kikatokea cha kutokea, ukaja huu mfumo wa sasa wa maswali ku-base katika kada husika bila kuhusisha hilo la research.

Halafu leo uniambie yule alieko database kwa kufaulu usaili wa Katibu msaidizi wa bunge II, tumpleleke taasisi fulani kwa nafasi ya Mchumi II, kwangu mimi binafsi haina maana kabisa.
Hiyo kauliza swali tu kwamba katibu w bunge anaweza kua muhasibu TIA...lakni uhalisia watu hupangiwa kutokana na sifa zao kama sifa zinaendana unapewa tu kitengo
 
Wakuu naomba kuuliza hizi kazi za tutorial assistant ukifaulu unaweza tunzwa kwenye database.
Je Hilo pdf la kanzidata ni mwaka upi watalamba asali 2021 au 2022 waliofanya interview
Hiyo kauliza swali tu kwamba katibu w bunge anaweza kua muhasibu TIA...lakni uhalisia watu hupangiwa kutokana na sifa zao kama sifa zinaendana unapewa tu kitengo
 
Fikiria hii kitu, miaka ya nyuma ilikua kila kada lazima mkutane na swali la research katika usaili, kikatokea cha kutokea, ukaja huu mfumo wa sasa wa maswali ku-base katika kada husika bila kuhusisha hilo la research.

Halafu leo uniambie yule alieko database kwa kufaulu usaili wa Katibu msaidizi wa bunge II, tumpleleke taasisi fulani kwa nafasi ya Mchumi II, kwangu mimi binafsi haina maana kabisa.
Fikiria hii kitu, miaka ya nyuma ilikua kila kada lazima mkutane na swali la research katika usaili, kikatokea cha kutokea, ukaja huu mfumo wa sasa wa maswali ku-base katika kada husika bila kuhusisha hilo la research.

Halafu leo uniambie yule alieko database kwa kufaulu usaili wa Katibu msaidizi wa bunge II, tumpleleke taasisi fulani kwa nafasi ya Mchumi II, kwangu mimi binafsi haina maana kabisa.
Kwa ninavojua, kama kuna kazi yoyote itaitaji mtu mwenye course yako, bila kujali ulifanya usaili wa kada ipi wanakuchukua mradi uwe umefaulu. Mfano unawez ukawa umefaulu na nafasi ikapatikana ila vigezo huja kidhi wata hitisha usaili, mfano ww n BSC statistics una gpa 3.0 ikapatikana nafasi ya kufundisha chuo tutorial wa bsc statistics but hujafikia gpa na hujafanya usaili wa kuwasilisha mada umefanya usaili wa kawaida, wataitisha usaili na ww utabak data base kusubir nafas z kawaida ufaulu 50
 
Yeah hiyo ni sababu moja wapo. Ukitoa TRA na TPA ambao kwa miaka ya karibuni wamekua wanaajiri wengi kwa mara moja. Taasisi nyingi zinaajiri watu 10-50 kwa kada zake nafasi moja au mbili, kwa vibali vinavyojitegemea, vinavyosota katika ngazi mbali mbali huko utumishi.

Leo useme utachukua watu 1700 kanzidata, maana yake vibali vingi itabisi wavi- nullify.
@Orosso kwa TRA sawa lakini kwa TPA hapana. Sikumbuki kama TPA wamewahi kuajiri watu wengi kwa mara moja achilia mbali Ile iliyokuwa na operations officer II na kada nyinginezo ambazo hazikua nyingi. So, basically ni TRA pekee iliyoajiri namba kubwa kwa miaka ya karibuni. I stand to be corrected
 
Hiyo kauliza swali tu kwamba katibu w bunge anaweza kua muhasibu TIA...lakni uhalisia watu hupangiwa kutokana na sifa zao kama sifa zinaendana unapewa tu kitengo
Sifa zipi mkuu,. Academic Qualifications au zipi, nipe kisomo hapa.
 
Yaani hii nchi adi navirugwa, siku 8 banaa,

Nishaanza kutafuta mteja atakae nunua getho zima na uhakika nipo database. Na najua ntapangwa mkoa mwingine[emoji846][emoji846][emoji846].
[emoji38][emoji38][emoji38], kila la kheri jombaaaa...
 
Kama unanjijua una selected for practical, sijui oral, mara null.

Anza kukopa utawalipa na ela za tranning baada ya week ijayo coz j5 data base ina shuka na raia 1700+, na ww upo.
[emoji4], weeee hizo ni nyepesi nyepesi au ni za ndani kabisa??
 
Back
Top Bottom