Kwanini situmii screen protectors kwenye simu?

Kwanini situmii screen protectors kwenye simu?

We jamaa unahoja ya msingi ila hainizuii kusema umetumwa na wauza na mafundi vioo vya simu
Mimi hajanituma mtu. Na ndio maana nmekuwekea hiyo video uiangalie.
 
Tatizo kuna anavyoishi yeye basi watu wote waishi hivyo.

Wewe Kwako milion mbili kitu kikubwa sana, kuna watu hiyo ni ya matumizi ya Siku tu tena Tanzania hii. Alafu hiyo milion mbili kuna watu wanaingiza kwa zaidi ya mara mia moja kwa siku Tanzania hii hii.
Hivyo wewe utaona ajabu akiwa hadhani Simu ya milion mbili, kwa kuweka protector ya bei nafuu, na usiku akimtuma mtoto nje ya nyumbani, anampa amulikie kama toch.
Wewe ndio umedefine hivyo ila mimi sina maana hiyo.
 
Acha kupotosha wenzio,
Acha watu walinde simu zao.

Hizo habari za Durable unazijua wewe (labda uchumi wako unaruhusu)

sikU ukivunja
Kioo Cha Samsung s10,
Dukani kwa reja reja utakipata sio chini ya sh. Laki 7 na Nusu. Hapo Bado na ufundi wa kukipachika.

Kioo Cha Samsung s9,
Dukani rejareja utakipata sio chini ya 450,000. Hapo Bado na ufundi wa kukipachika

Nmekuwekea na Bei zake za manunuzi ya JUMLA kuanzia PC 10 kwa kila aina ujionee mwnyw[emoji116]

NB: Niko kwny industry ya phone accessories and spare parts kwa miaka 15 Sasa.View attachment 1911736
Jitahidi kupunguza vitisho. Watu kama wewe ndio mmefanya watu wanazichukia samsung.

Halafu umekuja na bei zako za ajabu. Dunia ya leo mtu akitaka kupigwa kwa bei kama hizo amejitakia.
 
Ninayo moja ni pambo ndan Samsung kioo 30000 ilikuwa mwaka juz ,nimeenda mwaka huu bei laki mbili na nusu nimeshindwa
Simu gani hiyo. Njoo nikupe 50,000
 
Hapa nahangaika na 350,000 kisa ubishi wa kuweka screen protector. S8+ yangu imekufa kioo
350000 yote hiyo.... Ila wauza spare wanajua kuwanyoosha kwa hizo bei.
 
Pole eeh, halafu bado unashauriwa usiweke protector?
Wewe weka protector. Tena Screen kama hizo za edge. Kajiwe kadogo kakipiga edge biashara imeisha.

Protector inabakia nzima. Kioo kinakuwa kwisha habari yake.
 
Mwenye samsung s10 plus au Note 10 plus iliyokufa kioo aje hapa tufanye biashara.
 
Honestly, kama kuna kitu wabongo wanapigwa basi ni screen protectors.

Hivi ni mara ngapi umeweka screen protector kwenye simu halafu ukaangusha na bado screen ikavunjika?

Hivi unadhani protector nzuri yenye uwezo wa kulinda simu yako itauzwa sh. 2000 au sh. 3,000?

Hivi unatambua kwamba kuna screen protectors zinafika mpaka $100?

Unadhani quality yake itakuwa sawa na hizo za 2000 au elfu tatu?

Eti protector imeandikwa 9H halafu inauzwa 2000. Hivi nyie mnaijua hardness level 9 nyinyi?

Hardness level 10 ni diamond, Sasa rudi hatua moja nyuma kwa ugumu. Halafu ndo uuziwe buku 2

Hell no.

Halafu Bongo mtu ananunua simu ya 2m ina kioo kizuri, gloss finish, akitoka hapo anaenda kuweka screen protector nyeupe kama vioo vya zile simu fulani... Ni ushamba au ni nini?

Hebu angalia hii video ya Mr. Whosetheboss. Kwa wanaomfatilia huyu jamaa huenda wameshawahi kuiona.


Mi nadhan zinatofautiana ona hii..

Huwa naweka protector ya 10k ambayo all time imenisave sana maana hii ni kama mara ya pili imenisave hapa ninaandika hii text protector ina cracks last week nilibamiza sehem ukiachana na ivyo kuna siku nilisha wai dondosha kabisa protector ndo ilivunjika nikaitoa nakuweka nyingine

Kuna hizi za elfu 2 na elfu 3 hapa siwezi sema chochote maana sina uzoefu nazo. Perhaps ndo unazo ziongelea. Ila za 10k - 15k nina uzoefu nazo zina uimara wake to some extent. Na sitoacha tumia
 
Hizi tecno za siku hizi vioo ni tinted ukiweka li protector simu inakuwa mbaya sana. ..

Tecno yangu haijawekwa kava wala protector, ipo ipo tu na inakoma na hiyo midondoko.
Mtoto mzuri mambo
 
Wabongo kazi kweli

Simu iwe na protector au isiwe nayo ikidondoka itapasuka tu

Siyo kila wakati simu inapodondoka inapasuka! Ni mara ngapi wewe binafsi unadondosha simu bila kuvunjika?
Hata yai linaweza kudondoka na lisipasuke vile vile!
 
FIKRA NDOGO SANA HII BRO..
.
2897534_PicsArt_08-24-08.01.01.jpg
Wenye uelewa mkubwa wamenielewa
 
Back
Top Bottom