Kwanini situmii screen protectors kwenye simu?

Kwanini situmii screen protectors kwenye simu?

Najiuliza point yake ni ipi hasa. Hii simu yangu nimeweka glass protector na ninaenjoy nisha-angusha sana hii simu lakini ni cracks tu kioo cha simu bado kipo og imagine nisingeweka protector,vioo vya super amoled cost zake bi mtiti.

Mtoa mada acha kupotosha, guys usiache kulinda kioo cha simu yako[emoji109].
Super amoled simu. Me mwenyewe nina dynamic amoled na sijaweka so called protector.

Isifie tu ila siku ukila mzinga wa maana utaikataa.
 
H

Hajaangusha kioo cha Samsung huyu
Nikimuona mtu anaongea kitu hiki mwaka 2021 namshangaa sana.

Samsung s10 series zimetoka 2019 vioo vyake viko durable sana. Siwezi kulinganisha na kuanzia s9 kurudi nyuma.

Hizo simu zote nimetumia. So ninaelewa ninachokisema.
 
Kuna watu hawaweki kwa sababu hawapendi tu, protector nyingi zinafanya simu ipoteze ubora wa mwonekano wake hasa zinapoanza kuchoka.

Wengine ni kwa sababu shape ya kioo na ubora wa material vinafanya protector iwe haina kazi kwa simu zao.
Binafsi sipendi protector wala cover, lakini ni vitu mihumu sana hasa kwa simu zenye umbo na material yanayoruhusu simu kuteleza kwa urahisi.
Pia kwa wanaoishi na watoto kwao vitu hivyo ni muhimu wakati fulani.
 
Super amoled simu. Me mwenyewe nina dynamic amoled na sijaweka so called protector.

Isifie tu ila siku ukila mzinga wa maana utaikataa.
Mzinga wa Maana ni upi? Hii mizinga iliyokutana mpka sasa ni ya maana sana. Labda ikanyagwe na gari tu.
Ndio super amoled kioo kizuri pia,kutokueka kwako ni maamuzi yko usipotoshe uma protector hazisaidii watu wengi protector zinalinda vioo vya simu zetu.


Usiweke phone cover
 
Huawei P30 back cover ni glass, sikuivalisha hizo plastic cover ile naiweka chini taratibu tu, ikakutana na very small kipande cha mchanga, cover ime-crack. Kwahiyo kuna simu itakulazimu kutumia hizi plastic kulinda simu.
Sijaongea chochote kuhusu cover. Japo mimi situmii vyote viwili.
 
Me umuhimu wa protector kwenye cm naujua alafu mbona sio tu kulinda kioo kisipasuke, Protector inalinda kioo pia dhidi ya michubuko na michirizi, Protector og kwangu ni zile black zinauzwa 5000, alafu unadai protector oh zinauzwa 100$ [emoji23][emoji23][emoji23] Yaani nilinde kioo Cha 30k kwa 100$!!!???
 
Kuna watu hawaweki kwa sababu hawapendi tu, protector nyingi zinafanya simu ipoteze ubora wa mwonekano wake hasa zinapoanza kuchoka.

Wengine ni kwa sababu shape ya kioo na ubora wa material vinafanya protector iwe haina kazi kwa simu zao.
Binafsi sipendi protector wala cover, lakini ni vitu mihumu sana hasa kwa simu zenye umbo na material yanayoruhusu simu kuteleza kwa urahisi.
Pia kwa wanaoishi na watoto kwao vitu hivyo ni muhimu wakati fulani.
Somehow umeongea kitu.,
 
Mzinga wa Maana ni upi? Hii mizinga iliyokutana mpka sasa ni ya maana sana. Labda ikanyagwe na gari tu.
Ndio super amoled kioo kizuri pia,kutokueka kwako ni maamuzi yko usipotoshe uma protector hazisaidii watu wengi protector zinalinda vioo vya simu zetu.


Usiweke phone cover
Siku simu yako ikila mzinga wa kwenye edge ya kioo hata kama ni mzinga mdogo, utaikataa hiyo protector trust me.
 
Back
Top Bottom