Kwanini Rais Hatembei na Mume wake? CCM Haina washauri wa maadili?

Kwanini Rais Hatembei na Mume wake? CCM Haina washauri wa maadili?

Status
Not open for further replies.
Nilioa mke wangu hakuwa na kazi ya maana,mimi ndio nilimlisha kwa Kila kitu,alipotapa kazi anaanza kuradharu na kazi yangu,Sasa na mimi nataka kumfundisha somo moja kubwa
 
Mafanikio ya mwanamke huwa ni yake na wanawe lakin mafanikio ya mwanaume huwa ya familia nzima.

Kumbuka pia wanawake wenye mafanikio kuliko waume zao wengi huona aibu kuambatana na waume zao .

Kwa upande mwingine mwanaume pia si vizuri kutembelea nyota ya mkeo.
 
Hao walioonesha wake zao walisaidia nini nchi? Ukionesha mke/mume ndio utatuhakikishia uongozi bora au uhakika wa maendeleo?
 
Kama unajibu kejel kuzan mm ni chawa unakosea, lakn kuhusu kuingilia faragha za watu huo ni ushoga maana hakuna sehemu ilipoandikwa lazma atembee nae na hakuna anaejua kama hatembei nae pia
Kwa hilo umekosea mkuu. Hakuna faragha kwa Public figure na kiongozi mkuu wa nchi. Huo ni muongozo na taratibu.

Kimsingi, mtu yoyote mwenye hekima, heshima na anayejitambua kama kiongozi either Kanisani, Msikitini anatakiwa awe na familia na kama una mke au mme ni vyema kuongozana naye kwani ndio ulinzi wako. Mbona hiyo inaeleweka bro.
 
kwake ilikua lazima awe raisi bila kujali mambo yake yakoje, wenzake wote walikua wameomba kuwa maraisi kwahiyo ilikua wanalazimika kuwa na baadhi ya vigezo ikiwemo suala la mke.

yeye ilikua lazima awe kwa mujibu wa katiba hata kama angekua ni nani.
 
Nioneshe mke wa Putin au Modi China juzi ?
rostock-germany-russian-president-vladimir-putin-and-his-wife-ludmila-alexandrowna-putina.jpg

Putin kabla ya kauchana na mkewe walishaonekana mara kadhaa ,mara moja moja kwenye ikulu na ziara baadhi pale Russia, 2013 walipoachana Putin alitangaza kwa taifa lake hali halisi kwamba yeye na mkewe wameachana.

Sasa huku kwenu mambo ni hovyo hovyo haijulikani kipi ni kipi... mnabaki kujiuliza kulikoni?
 
rostock-germany-russian-president-vladimir-putin-and-his-wife-ludmila-alexandrowna-putina.jpg

Putin kabla ya kauchana na mkewe walishaonekana mara kadhaa mara moja kwenye ikulu na ziara baadhi pale Russia, 2013 walipoachana Putin alitangaza kwa taifa lake hali halisi kwamba yeye na mkewe wameachana.

Sasa huku kwenu mambo ni hovyo hovyo haijulikani kipi ni kipi... mnabaki kujiuliza kulikoni?
Balaa juu ya balaa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom