Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
mhogoz
JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2021
Last seen
Sep 16, 2026
Posts
1,428
Reaction score
2,406
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by mhogoz
Find all threads by mhogoz
Live New Posts
Postings
About
mhogoz
replied to the thread
Migogoro mingi ya ardhi inahusisha watu wa mkoa wa Kilimanjaro
.
Wachaga walitakiwa wawe kenya tuu
Sep 16, 2026
mhogoz
replied to the thread
Migogoro mingi ya ardhi inahusisha watu wa mkoa wa Kilimanjaro
.
Msisahau mhaya na mkurya
Sep 16, 2026
mhogoz
replied to the thread
Migogoro mingi ya ardhi inahusisha watu wa mkoa wa Kilimanjaro
.
Usisahau mkurya na mhaya.
Sep 16, 2026
mhogoz
replied to the thread
Wakuu maternal death ( kifo cha mama mjamzito) kinaweza kupoteza kazi au kufungiwa leseni?
.
Jilinde mkuu kuwa na facts za kujilinda
Sep 16, 2026
mhogoz
replied to the thread
DOKEZO
Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii
.
Umewahi kutoa kiasi gani kikubwa bila usumbufu mkuu?
Sep 13, 2026
mhogoz
replied to the thread
DOKEZO
Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii
.
Umewahi kushinda kiasi gani mkuu,mim sport pesa niliwahi kushinda 1.8 nilitoa bila mbambamba
Sep 13, 2026
mhogoz
replied to the thread
Sitokaa nitongoze mtoto wa mtu! Hili lililo Nikuta limenifunza kitu MJINI hapa
.
Dawa yao ni nyepesi tuu,ulishindwa kuruka hata fense mkuu
Sep 13, 2026
mhogoz
replied to the thread
Kwa nilichokiona kwa huyu boss wangu, sitahangaika kumridhisha mwanamke
.
Jamaa hajajua kupiga katerero itoe maji.angemtimua tuu aende kwao
Sep 13, 2026
mhogoz
replied to the thread
Hijabu haina maana, tamaa ya wanaume wengi ni makalio, matiti na sura
.
Wakati wa ntume bado watu walikuwa hawajagundua mambo ya makalio na matiti mkuu
Sep 12, 2026
mhogoz
replied to the thread
Vitendo vya raia kupambana na polisi na kuwapiga ni dalili kuwa ipo siku raia watashika silaha na amani itatoweka
.
Alivaa gwanda,?
Sep 12, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register