Kwanini Pro West humu jukwaani wengi wanamchukia Captain Ibrahim Traore?

Kwanini Pro West humu jukwaani wengi wanamchukia Captain Ibrahim Traore?

Botswana ni katika Mataifa yenye income inequalities kubwa kushinda yote Duniani. Na ina watu milioni 2 na nusu tu. Kama watu milioni 2 wameshindwa kugawa keki ya Taifa nchi nzima why wasifiwe kama Hero wa Africa?

In Gdp per capita $8000 ila zaidi ya Asilimia 60 ya wananchi ni masikini kwa standard za upper income. Na asilimia kubwa ya keki ya nchi top 1% wanamiliki.

Hii study imeelezea vizuri Botswana.



Hao wanaokula Keki ya Taifa ya Botswana Ni wazungu/Wahindi ila weusi wa Botswana wengi wanaishi maisha mabovu.
Income inequality wala haina maana yoyote hapo, UAE na Bahrain zina income inequality kubwa kuliko Botswana.
 
Income inequality wala haina maana yoyote hapo, UAE na Bahrain zina income inequality kubwa kuliko Botswana.
UAE ina immigrants wengi, income inequality ipo baina ya Masheikh na wale immigrants, ila Raia wote wa nchi za gulf wanapata benefits ambazo huzipati popote Africa.

Mfano wa Benefits anazopata Raia wa UAE
1. Elimu bure
2. Afya Bure
3. Familia zote ambazo pato lake la mwezi ni chini ya AED 25,000 (Milioni 18 za kitanzania) wanawekwa kundi maalum na kupewa yafuatayo
-allowance ya nyumba ambayo ni AED 2500 (milioni 1. 8 kwa mwezi kupanga nyumba)
-Allowance kwa wenye miaka 45 ama zaidi bila kazi ambayo ni hadi AED 5000 (milioni 3.6 ya kujikimu vitu kama chakula, mavazi etc)
-Allowance kwa wanaotafuta kazi na hawaja pata, hawa pia wanapewa AED 5000 (milioni 3.6) ila kwa miezi 6 tu atafute kazi, kama hataki kazi hapewi hii allowance hadi afike miaka 45
- allowance ya Chakula asilimia 75 serikali inalipa
-Allowance ya Umeme kama unatumia chini ya Unit 4000 (😂) na maji kama unatumia chini ya Mageloni 26,000
- allowance ya Mama wa Nyumbani AED 3500
-Allowance ya watoto, wa kwanza AED 2400, wa pili AED 1600 na AED 800 mtoto wa 3 kuendelea

Source

Hao kweli mkuu ulinganishe na nchi zetu hizi?
 
UAE ina immigrants wengi, income inequality ipo baina ya Masheikh na wale immigrants, ila Raia wote wa nchi za gulf wanapata benefits ambazo huzipati popote Africa.

Mfano wa Benefits anazopata Raia wa UAE
1. Elimu bure
2. Afya Bure
3. Familia zote ambazo pato lake la mwezi ni chini ya AED 25,000 (Milioni 18 za kitanzania) wanawekwa kundi maalum na kupewa yafuatayo
-allowance ya nyumba ambayo ni AED 2500 (milioni 1. 8 kwa mwezi kupanga nyumba)
-Allowance kwa wenye miaka 45 ama zaidi bila kazi ambayo ni hadi AED 5000 (milioni 3.6 ya kujikimu vitu kama chakula, mavazi etc)
-Allowance kwa wanaotafuta kazi na hawaja pata, hawa pia wanapewa AED 5000 (milioni 3.6) ila kwa miezi 6 tu atafute kazi, kama hataki kazi hapewi hii allowance hadi afike miaka 45
- allowance ya Chakula asilimia 75 serikali inalipa
-Allowance ya Umeme kama unatumia chini ya Unit 4000 (😂) na maji kama unatumia chini ya Mageloni 26,000
- allowance ya Mama wa Nyumbani AED 3500
-Allowance ya watoto, wa kwanza AED 2400, wa pili AED 1600 na AED 800 mtoto wa 3 kuendelea

Source

Hao kweli mkuu ulinganishe na nchi zetu hizi?
Kuna maelfu ya raia wa Zimbabwe huko Botswana, Botswana ni mojawapo ya nchi zinazoongoza kuvutia madaktari kuhamia kutoka nchi nyingine za Africa.
 
Ngozi nyeupe yeyote hajawahi kujali maslahi yetu sisi weusi , anachokifanya traore ni kumnyima juma mwenye pesa akichape na kumpa hamisi mwenye kiburi tu ila hana pesa akichape.
 
I'm not pro-west ila huyo chalii wenu ni coward na mshamba wa gwanda.

Afrika ina viongozi wajinga wajinga na wananchi wajinga wajinga haishangazi Magufuli na huyu chalii kukubalika na kundi kubwa la Waafrika kwa sababu matumizi sahihi ya kichwa haya fanyiki Afrika.
 
Mzuka wana jamvi ??

Nashangaa sana chuki zimekuwa nyingi kwa Kamanda Rais wa Burkinafaso Captain Ibrahim Traore kutoka kwa Pro_West maarufu humu jukwaani tena chuki za kipuuzi sana.

Tukianza na Hawa ;

Yoda ; huyu ni chawa mkubwa wa Marekani na matendo yake ameshika usukani kwa vinyuzi yake uchwara vingi kumsema Kamanda wetu.

MK254 ; huyu anampiga vita sana humu Mwamba Putin , operation ya Russia Ukraine pamoja na kusapoti Marekani nae amefuata mkumbo katika kumsema Kamanda wetu.

Nyani Ngabu ; huyu ni Mmatumbi mwenzetu lakini anajikuta Mmarekani na kuwa DieHard chawa wa USA na yeye anaendeleza kampeni chafu dhidi yake

Exception

Maghayo The Mongolian Savage ; hili ni chawa la kutupwa la Netanyahu na USA lakini kwa hili la Ibrahim Traore nampongeza kusimama kidete kutetereka Umatumbi na kumsapoti Kamanda wetu mzalendo.

My Take

Captain Ibrahim Traore hajalipa mtu am promote wala awe chawa wake bali kazi na misimamo yake inajiuza ndio maana amekuwa trending Duniani haswa Afrika na kupendwa na vijana wengi , sasa Pro_West kama mmekosa mada achaneni na propaganda dhidi ya Kamanda wetu kazi zipo nyingi hata Magimbi mnaweza mkalima na kuwa mmefanya la maanaView attachment 3333329

#Nyau de adriz
Wengi wao ni mashoga hao mkuu!
 
I'm not pro-west ila huyo chalii wenu ni coward na mshamba wa gwanda.

Afrika ina viongozi wajinga wajinga na wananchi wajinga wajinga haishangazi Magufuli na huyu chalii kukubalika na kundi kubwa la Waafrika kwa sababu matumizi sahihi ya kichwa haya fanyiki Afrika.
Shoga katika ubora wako.
 
Botswana ni katika Mataifa yenye income inequalities kubwa kushinda yote Duniani. Na ina watu milioni 2 na nusu tu. Kama watu milioni 2 wameshindwa kugawa keki ya Taifa nchi nzima why wasifiwe kama Hero wa Africa?

In Gdp per capita $8000 ila zaidi ya Asilimia 60 ya wananchi ni masikini kwa standard za upper income. Na asilimia kubwa ya keki ya nchi top 1% wanamiliki.

Hii study imeelezea vizuri Botswana.



Hao wanaokula Keki ya Taifa ya Botswana Ni wazungu/Wahindi ila weusi wa Botswana wengi wanaishi maisha mabovu.
Tupe data za nchi nyingine za Africa KWA kigezo cha upper income
 
Kamanda wenu Ibrah Traore ni limbukeni mshamba ambaye Warusi wanataka kumpanda kwenye akili za Waafrika wengi ambao ni wajinga wajinga kwa propaganda uchwara za kudharau akili zetu watu weusi.
Je, na mimi nikisema wewe Yoda ni mpumbavu na hizi hasira zako ziliochanganyikana na dharau zimetokana na kuona waafrika wengi wameanza kuamka na kugundua hira za hao mabwanyenye wa magharibi unaowalamba makario nitakuwa nakosea? Obvious nitakuwa niko sahihi kabisa

Nyie vibaraka wa mashoga huwa mnajikutaga mna akili na maarifa kuliko wengine, lakini wengi ni wapumbavu tu.

Ibrahim Traore ndio aina ya kiongozi ambaye waafrika tunamuhitaji na sio hao wanaondekeza demokrasia uchwara kumbe majizi tu ambai ndio nyie mnawataka.
 
Ufaransa alikua ananunua uranium burkina faso kwa senti $.80 kwa kilo anauza $250 kwa kilo,sasa urusi ni pasu kwa pasu,unaona siyo la maana hilo!!..wewe ni uchi!
Na kwetu dhahabu tunagawanaje mkuu, au tunashadadia ya wenzetu tu yakwetu mmmmh.
 
Ufaransa alikua ananunua uranium burkina faso kwa senti $.80 kwa kilo anauza $250 kwa kilo,sasa urusi ni pasu kwa pasu,unaona siyo la maana hilo!!..wewe ni uchi!
Urusi nachowapendea wako kibiashara na biashara yao sio ya ugandamizi kama westerners. Wanakupa offer mkono wa kulia wanafanya uporaji mkono wa kushoto.
 
Komenti kama yako ni komenti ya wajinga wengi mliojazana humu ambao mlipaswa muwe Facebook
Hiyo comment yangu iliwahusu mashoga. Vipi mkuu wewe ni shoga?
 
Back
Top Bottom