Miaghay
JF-Expert Member
- Jun 9, 2011
- 1,535
- 494
hahahaha,ndugu yako kamanda alikua anakataa kwamba wakoloni hawajatoa pesa,ikanibidi nizame mtandaoni kutafuta evidence.mm ninafikiri mtu hapa hangaliii historia jinsi ilivyo na jinsi ilivyokuwa.mf km wangekuwa warabu wasingesaidia shule za watu wake?----- je mbona qatar ni nchi inayofadhili waasi kule sirya ambao wanawaua wakristo kule homs!!!!!!! wao walitoa pesa za biashara na kujenga madrasa lkn waingereza walitoa msaada kwenye mashuleeee. km wangekuwa waaarabu wangefanya hivyo lkn kwasababu hawana akili mijinga mpka mwisho wa dunia? walieneza uvundo wao na kuacha kizazi chenye laaana huku watu walalamikaji tuuuuuu muda wote!!! pumbafu!!! waislamu wanajionaga wao safiiiiiiiiiiii hawana dosariiii kumbe mishetani tu. kenge.