Kwanini Nyerere hakutaifisha seminari za Katoliki?

Kwanini Nyerere hakutaifisha seminari za Katoliki?

Status
Not open for further replies.
Kabla ya kuleta thread fanya tafiti za kutosha., sio kukurupuka. From what I know shule kama tosamaganga, songea boys and girls, iringa girls hizi ni baadhi tu, zilikuwa zinamilikiwa na wakatoliki zikataifishwa.
Jitahidi kuumiza kichwa kidogo kabla ya kuandika mkuu.
tatizo la akili ndogo anafuata tu kile alichodanganywa anakurupuka
 
bihawana sekondari pia ilikua ni ya wakatoliki ongezea kwenye hizo zilizotajwa hapo juu
 
Moja ya Nguzo za Azimio
la Arusha la mwaka 1967 ni kutaifisha vyanzo vyote vya Uchumi ikiwamo
Mabenki, Mashirika ya Bima, Vyuo & Shule binafsi swali ni kwamba
kwa nn hakutaifisha Shule za Seminari za Kanisa Katoliki? Je ni uonevu
kwa taasisi zisizokuwa Katoliki? TAFAKARI

Pamoja na takwimu zote hizi zilizotolewa na wachangiaji bado hujajitokeza kukiri kuwa Ulikurupuka?
 
mie naomba nisaidiwe shule za kiislam zilizotaifishwa ukiacha shule kama TAMBAZA ambazo ni za agakan wahindu
Moja ya Nguzo za Azimio la Arusha la mwaka 1967 ni kutaifisha vyanzo vyote vya Uchumi ikiwamo Mabenki, Mashirika ya Bima, Vyuo & Shule binafsi swali ni kwamba kwa nn hakutaifisha Shule za Seminari za Kanisa Katoliki? Je ni uonevu kwa taasisi zisizokuwa Katoliki? TAFAKARI
 
mie naomba nisaidiwe shule za kiislam zilizotaifishwa ukiacha shule kama TAMBAZA ambazo ni za agakan wahindu

Duh Nilikuwa Naamini Kuwa Waislam Walikuwa Na Shule Nyingi Zilizotaifishwa Kumbe Ni Unafiki Tuh! Kwenye Makongamano Yao Wanamtukana Sana Nyerere Kwa Hoja Ya Kutaifisha Mali Zao Alafu Mpaka Leo Wanataka Waludishiwe, Je Kama Serikali Ikiludisha Mali Hizo Kwa Kila Taasisi, Ni Nani Ata Athilika? Wenzetu Waache Kuwa Watu Wa Kulaumu, Jaribuni Kupima Mambo Kwanza Kabla Ya Kuyalopoka.
 
Mukulu wa nchi baba Mwanaisha aliona mbali ndo mana aligoma manake angesema kila mtu achukue shule yake ingekuwa NONGWA
Duh Nilikuwa Naamini Kuwa Waislam Walikuwa Na Shule Nyingi Zilizotaifishwa Kumbe Ni Unafiki Tuh! Kwenye Makongamano Yao Wanamtukana Sana Nyerere Kwa Hoja Ya Kutaifisha Mali Zao Alafu Mpaka Leo Wanataka Waludishiwe, Je Kama Serikali Ikiludisha Mali Hizo Kwa Kila Taasisi, Ni Nani Ata Athilika? Wenzetu Waache Kuwa Watu Wa Kulaumu, Jaribuni Kupima Mambo Kwanza Kabla Ya Kuyalopoka.
 
kwanini mkuu?..sema pesa zilitoka wapi kujenga mashule yote hayo?

pesa zilitoka ulaya kwenye parish/convert/shirika husika .kama wewe ni mkatoliki au wajua kidogo kuhusu ukatoliki shule kama pugu was under Franciscan kwa hivo pesa zilitoka ulaya Itali kwa waumini wa huko!
mfano mkuu sasa hivi kuna Compassion Africa ambao wanajenga shule na kusomesha poor children mpaka chuo kikuu, hawa wanakutafutia mfadhili ulaya na America wanakusomesha je utasema ni serikali yako inalipa? na hawa compassion wapo hata leo! swali lingine mkuu?
 
Moja ya Nguzo za Azimio la Arusha la mwaka 1967 ni kutaifisha vyanzo vyote vya Uchumi ikiwamo Mabenki, Mashirika ya Bima, Vyuo & Shule binafsi swali ni kwamba kwa nn hakutaifisha Shule za Seminari za Kanisa Katoliki? Je ni uonevu kwa taasisi zisizokuwa Katoliki? TAFAKARI

...Mujahideen: حركة الشباب المجاهدين‎;
 
Duh Nilikuwa Naamini Kuwa Waislam Walikuwa Na Shule Nyingi Zilizotaifishwa Kumbe Ni Unafiki Tuh! Kwenye Makongamano Yao Wanamtukana Sana Nyerere Kwa Hoja Ya Kutaifisha Mali Zao Alafu Mpaka Leo Wanataka Waludishiwe, Je Kama Serikali Ikiludisha Mali Hizo Kwa Kila Taasisi, Ni Nani Ata Athilika? Wenzetu Waache Kuwa Watu Wa Kulaumu, Jaribuni Kupima Mambo Kwanza Kabla Ya Kuyalopoka.

...umenena mkuu, kweli kila mtu akidai vitu vilivyotaifishwa, serikali Itabaki na nn?
 
Nilisoma Umbwe aka Mti Safi natumai ile shule before ilikuwa ni ya dini kwa mazingira niliyoyakuta Pale.
 
1IMG_8295.JPG

6a00d834522fa869e20120a8b9f362970b-800wi

hakika mambo ya kushinda kwenye bao nakula kashata yanaharibu ubongo
 
shule nyingi za mission zilichukuliwa mfano kigonsera,pugu,tosamaganga,kilakala,mkwawa,forodhani..n.k. Sasa kumsingizia mwl si vizuri na kama hujui kitu bora uulize mana hiyo itakusaidia usishushe heshima yako....narrow minded mxiuuuuuuuuuuuuuu

lakini naona kama mleta uzi ameulizia shule za seminari ila wewe umetaja za misheni.
Nadhani hizi (misheni na seminari) ni shule za namna tofauti.
Vinginevyo naomba unijuze mkuu.
 
hapa Dar shule ya secomdary Forodhani ilitaifishwa na tena ipo ktk uwanja wa kanisa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom