Kwanini ninapo amini japo ndani ya imani yangu linatokea kweli in nature life...?

Waterbender

Waterbender

Senior Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
162
Points
225
Waterbender

Waterbender

Senior Member
Joined Oct 2, 2018
162 225
The eye sina ushaidi kuuhusu bange lakin kwa akili ya hekima bange inakutengenezea hali ya ubongo kuform images ambazo zina kuwalive displayed akilini mtu ana jiona yuko mbali lakin bange sio nzur. Pia kuhusu jicho la tatu pia linaweza kukufaya kuwa kichaa juu wa woga mwasababu likiwa over active napo ni tatizo kubwa whivh wat u think is wat will be the most thing you scary ndio kinachokukuta inashauri uongozwe na guru u kam mshana ivi rakims. Huyo anae waza kitu na kinatokea ajaribu kufanya telekenesis kuappgrade uwezo kama kwel anao
 
Last KING Ontuzu

Last KING Ontuzu

Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
98
Points
125
Last KING Ontuzu

Last KING Ontuzu

Member
Joined Jul 22, 2016
98 125
Ulikonda kwasababu ya kuumizwa sasa maumivu yamefika mwisho kinachofata ni Kunenepa tena ama vipi
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
113,674
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
113,674 2,000
Sawa nakungojea kwa hamu naomba utakapo rudi uje na nondo zilizoshiba kwan hii hali imeniacha njia panda na kunistajabisha sana nimeani kweli binadamu tunaishi katika ulimwengu wenye siri nzito...








Sent using Samsung Galaxy Note7
 

Forum statistics

Threads 1,315,272
Members 505,171
Posts 31,852,183
Top