bongo dili
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 12,343
- 25,329
Hakuna mwanaume anaridhika kwa kuwa na wanawake wengiSema hii sheria ya Yesu ya mwanamke mmoja aisee mwenyewe naona ni ngumu although najitahidi.
Hakuna mwanaume anaridhika kwa kuwa na wanawake wengiSema hii sheria ya Yesu ya mwanamke mmoja aisee mwenyewe naona ni ngumu although najitahidi.
Kudumu ni maturity ya mtu na sio housewives tuAlthough pia sio lazima ila nimegundua housewives wengi huwa wanadumu kwnye ndoa.
Ukiangalia ndoa nyingi za Waislamu na Wakristo waliooa wanawake ambao ni submissive anayejua anatakiwa kufanya nini, ndoa zinadumu Hadi uzeeni na kuna baadhi ya Waislamu nimeshuhudia wamebaki na mke mmoja tu muda mrefu sana.
Why nisioe? Ipi sababu ya msingi?Mpaka unauliza nakushauri usioe
Kwa nini mshamba hachekwi?kuna mda naona inawezekana, kuna mda naona haiwezekani
Si rahisi kabisa. Na wanaume tunachoka mapema mno. Miezi 6 tu ushamkinai mtu.kuishi na mtu maisha yako yote unaona rahisi?
Nitaelewa kivipi sasa?Oa Usiolewe..!! Ukioa Utaelewa..!!
Kwangu hakutokuwa na hicho kitu financial independence.Nafikiri ni rahisi ikiwa mwanamke akiwa submissive. Yaani marriage ibase kwenye equity na sio equality. Usioe mwanamke anayekuzidi akili, bora akuzidi pesa ila sio akili ya kutawala.
Tatizo la ndoa sikuhizi, ni kwamba wanawake wa Sasa wamevikwa ufeminism. Hii kitu kinachoitwa Haki za wanawake na financial independence ikitumika ndani ya ndoa , ni ushetani uliopitiliza.
Ila jamaa si unakumbuka alivyodhalilika kwa kupigwa picha na yule malaya? Unafikiri angekuwa mkewe angethubutu kufanya upuuzi ule?Life begins at 40. Mimi binafsi sioni sababu ya msingi ya kunifanya nioe. Kumbuka role model wangu ni hayati Le Mutuz, nilipendezwa na life style ya jamaa, najiona nikiishi maisha design hiyo ila sipendi mapicha picha ya kuweka social media
Hapo pa kumchoka ndipo penye hoja. Unaweza kuishi ndoani kama upo gerezani.hata kama akiwa 'submissive' unaweza kumchoka
naogopa kuumiza mtoto wa mtu
Acha uoga wewe. Hakuna cha rangi wala mavi ya rangiThey have a dream ila wanawake siku zote wanataka mwanaume anayemzidi, wakiwakosa au wakawapata ila at the end of the day akawa playboy, wanaanza kutaka kuolewa na yeyote ndo maana fatilia hata humu wanasema " wanataka mwanaume mwenye hofu ya Mungu".
Ila sasa ikitokea huyo mwenye hofu ya Mungu ana qualities chache kuliko ex wake, ndo anaamua kutoka nje. Ndo maana mwanaume ukioa na ukashindwa kuishi kama mwanaume , Hawa viumbe aisee hutaacha kuona kila rangi.
Bado hajazaliwa mwanamke anayeweza kunipiga picha bila ridhaa yanguIla jamaa si unakumbuka alivyodhalilika kwa kupigwa picha na yule malaya? Unafikiri angekuwa mkewe angethubutu kufanya upuuzi ule?
Hata usipomzidi ex wake, akiamua kukuheshimu atakuheshimu tu. Ukiona hakuheshimu na umesimama kwenye nafasi yako, jua hakutaki unampotezea muda tu.Kabisa, na wako wachache sana. Ukitaka asiye bikra akuheshimu ni lazima umzidi ex wake kwa Kila kitu , Hawa ni emotional beings sio critical beings kama sisi. So ukimzidi ex wake anakuwa proud, anakuamini zaidi na anakuheshimu zaidi.
Yaani Hawa emotions ndogo wanabeen triggered.
Hii ipo pande zote. Hivyo nawe ujitahidi kuwa muaminifu kama hutaki kugongewa.Mkuu kugongewa hakuepukiki ni kama pai 22/7 cha msingi apo heshima tu.
Hivi hao mademu mnawaokota wapi? I hope ni wa mazingira ya Mbagala, Mabibo, Mwananyamala nk, mbona huku Mbezi beach siwaoni?Uko sahihi. Miaka zaidi ya miwili mpaka mitano inabidi usome tabia zake, ujue weakness zake alafu uangalie unaweza kuzihandle.
Weakness pekee nayoona ambayo hakuna mwanaume anaweza kuihandle ni ile mwanamke anaforce aendelee kuwaweka marafiki zake wa kiume kwa ukaribu zaidi, yaani bff's. Ukiona demu unamuambia sasahivi punguza mawasiliano na bff's akagoma piga chini.
Haupo sahihi. Unawakadiria mno wanawake siyo? Nani kakudanganya?Ni kweli kabisa.
Ila kwenye kusoma , mwanamke anapitia vishawishi vingi , asipowekwa sekondari basi jeshini , akichoropoka hapo ni chuoni.
Sasa linkage ya yeye kubinuliwa na wewe kukabwa na kaa la moto iko wapi? Huoni wewe utakuwa zamwamwa?Hii ni ngumu kumeza mkuu, unavuta picha akibinuliwa , lazima kaa la moto likukabe kwenye koo[emoji16][emoji16]
Atanifuta mwanangu... hapo vipi?Fainali uzeeni...
Utapokosa wa kukufuta kamasi...
Inchi fulani? Kam inchi ngapi?Ukweli, aisee wanawake wa sasa usipokuwa na inchi fulani, wanakudharau, hii ni kwasababu picha walizokuwa nazo hazitoki kwenye ubongo.
Utafiti ulifanywa na wazungu ya kuwa mwanamke akifanya mapenzi na mwanaume Kuna namna DNA za mwanaume kupitia shahawa zinasafiri mpaka kwenye ubongo , so huyo mwanaume anakuwa part ya mwanamke.
Sasa kama ana stroke show atapiga vizuri kweli?Inauma sana sana.
Kama kidonda, mi bamdogo wangu kapata stroke kisa kuchapiwa na mwanamke wake wa kiluguru, Mswahili.
Stroke anayo mpaka Leo.
Hata wao wanakosa sana tu wa kuwafuta hizo kamasi... wanatapa tapa tuKwa hyo sisi wanaume ni wakufutwa kamasi uzeen , dah yani mnajionaga nyie ni miamba eti!!!!