min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,402
- 178,026
Inaweza kunijumuisha pia mkuu.Including you or?
Inaweza kunijumuisha pia mkuu.Including you or?
Kabisa mkuuHata wao wanakosa sana tu wa kuwafuta hizo kamasi... wanatapa tapa tu
Kwamba kidude ni chake ww unaumia vip🤣🤣🤣Sasa linkage ya yeye kubinuliwa na wewe kukabwa na kaa la moto iko wapi? Huoni wewe utakuwa zamwamwa?
Kupona ni ngumu, yuko naye mpaka sasa ndo anamsaidia mumewe.Mkewe anaendelea naye? Ila atapona.
Ata ukiwa mwaminifu utachapiwa tu mkuu labda utafute ako na sura personHii ipo pande zote. Hivyo nawe ujitahidi kuwa muaminifu kama hutaki kugongewa.
Kuchapiwa aisee Mungu asaidie tu. Umesema ukweli mtupu, kuna ndugu yangu kachapiwa na Muarabu asiyemjua, mkewe kazaa mtoto muarabu. Jamaa kaamua kukubali tu ila sisi ndo tunashangaa.Ata ukiwa mwaminifu utachapiwa tu mkuu labda utafute ako na sura person
Kuchapiwa aisee Mungu asaidie tu. Umesema ukweli mtupu, kuna ndugu yangu kachapiwa na Muarabu asiyemjua, mkewe kazaa mtoto muarabu. Jamaa kaamua kukubali tu ila sisi ndo tunashangaa.
Nikuwa makini tu uchapiwe ila usiletewe magonjwa , katika watu kumi wa 5 ni +Kuchapiwa aisee Mungu asaidie tu. Umesema ukweli mtupu, kuna ndugu yangu kachapiwa na Muarabu asiyemjua, mkewe kazaa mtoto muarabu. Jamaa kaamua kukubali tu ila sisi ndo tunashangaa.
Aisee sijui majitu kama Hitler na Fidel Castro sijui yalikwepa vipi mitego ya wanawake kutoka CIA. Putin naye ndiyo balaa tupu.Mwanaume lazima uishi kimafia,
Mezani Tunakula na wanetu skuhizi,
Akiweka sumu anamkosa na mwanae[emoji4]
Tuige siri za hiyo miamba.Mwanaume lazima uishi kimafia,
Mezani Tunakula na wanetu skuhizi,
Akiweka sumu anamkosa na mwanae[emoji4]
Kwenye kuolewa sijaamua, ila nimefurahi kujua kumbe siyo lazima. Basi acha niwatafune tu ndoa NOSiyo lazima
Ukiamua unaolewa
Hii ndiyo ile ya zimwi likujualo halikuli likakwisha.Kupona ni ngumu, yuko naye mpaka sasa ndo anamsaidia mumewe.
Ha ha ha ha acha uwoga mkuuMwanaume lazima uishi kimafia,
Mezani Tunakula na wanetu skuhizi,
Akiweka sumu anamkosa na mwanae[emoji4]
Zitarudi vipi wakati sketi zimejaa tele? Umekula maharage ya wapi mkuu mbona ume reason poorly mno?[emoji38]Usioe sio lazima .........lakini zikirudi bakwadi ujue uoi tena bali tunakuoa
Hakuna cha fainali ukitunza akiba ya uzeeni , wanawake wengi wanafanya waume zao wafe uzeeni baada ya kuwasagia kunguni kwa watoto.Fainali uzeeni
Aliyekuwa rais wa botswana ian khama ni bachelor suguUkimaliza nitajie Rais wa Marekani ambaye ni bachelor! Au hapa kwetu Tz.
Iko hivi, kuna watu wana akili za kujiongoza wenyewe, hawawezi kuongoza mwanamke /familia hivyo ni vyema Kama uko kundi hilo ukabaki single usisumbue watu.