Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
miss naniliu, fanya haraka 'tukutane' nione jinsi wachagga walivyofundwa...!
Yaani kila mahali we unaomba tu!!
miss naniliu, fanya haraka 'tukutane' nione jinsi wachagga walivyofundwa...!
As I told Paul Sergio De Souz kwenye uzi wake I'd like to reserve my comment, if you don't mind....
natamani ungekuwa huku nangurunkuru nikuonyeshe kazi ya mchagaMikwara hyo nikama defence mechanism kwenu ila in reality holaaa...
hahahahahaaa... asa wee kwa mwaka mara mbili mie ntawezea wapi!Yaani kila mahali we unaomba tu!!
hahahahahaaa... asa wee kwa mwaka mara mbili mie ntawezea wapi!
Hem ngoja nione miss chagga ye anapiga kwa mwaka mara ngapi!
Mimi sioni logic kabisa kwa mfano mmeenda kabisa eneo la tukio eti unaona ukianza mautundu wewe kama mtoto wa kike basi utaonekana malaya nop my dear.
Kwanza mpaka wewe ufike pale eneo la tukio either Lodge au Guest house au nyumbani kwa jamaa tena chumbani jua tayari uko stage nyingine kabisa acha kujitia utoto wewe kila siku unataka kubakwa? Hata nyie mlioolewa kila siku unataka mapambano ya kuvuana nguo ili iweje?
Na sio kuvua wewe mwenyewe mvue wewe hata kama sio mara zote basi walau mara moja moja haya kama unataka kuvuliwa uwe na nguo chache na nyepesi.
Sasa mtu umevaa dera ndani una shumizi ndani ya shumizi una bukta pana tu nda ni ya bukta una skintight ndani yake kuna chupi khaa! Kwanini usibakwe wewe?
Muanze jamaa kuwa mtundu jamani yaani kusubiri kila siku kubakwa unalala na jezi kitandani.
HUTA ENJOY MAPENZI MPAKA UNAINGIA KABURINI
Kinachonifrahisha ni kuwa wakati unamvua anakuwa kama hataki lakni nguo au pichu ikivuka magoti tu huinua wenyewe miguu ili pichu itoke..
mmh, huo uvivu huo...Labda nipunguze iwe once a year, hapo vipi?
mmh, huo uvivu huo...
giv it to him bana..let him enjoy bana..
unabana ili nani ainjoy..
Hivi wewe ni masai dada kweli? Siamini.
bora useme ukweli tu maana hawa wadada ukiwapeleka hadi huko bado tena anataka umbembekeze ili akupe
kuvuliwA kila siku na kulazwa kama unapasuliwa moyo???????? chakarika mtoto wa kike usiwe gogoHahahaaaa "engaai mikiiya paingnurisho"
Kuvuliwa rahaa jmn ila sio ndio uvae manguo meengi kama hayo yaliyosemwa..
topic kama hizi lazima ziongeze idadi ya pm!
alafu cha mushangaza miguu inaaCHAMWA chezeaaaaKinachonifrahisha ni kuwa wakati unamvua anakuwa kama hataki lakni nguo au pichu ikivuka magoti tu huinua wenyewe miguu ili pichu itoke..