masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,471
- 19,713
- Thread starter
- #101
Hahahahah..... Ataniona kauzu kweli
hahaha yaan najaribu kuimagne ila akikuta mikanda asubuh chini hatavaa tena
Hahahahah..... Ataniona kauzu kweli
Nimekuja kugundua yaani Wewe una kitu flani cha ziada ambacho wanawake wachache kweli wanacho..
Hiyo labda kwa mume unayelala naye kila siku, lkn hawa wetu tunaokutana twice a year ni taabu tupu, utaamshwa hata mara 3!!
Wewe utakuwa mtoto wa kichaga.. huwa ni wachovu kweli kitandani japokuwa ni warembo
Una hakika ni mwanamke?
Huku kwetu kuna kitu inaitwa kishida umenikumbusha mbali Sana
Hahahaa eti "kishida" hii kitu niliikuta kuleeee migombani..
Hiyo labda kwa mume unayelala naye kila siku, lkn hawa wetu tunaokutana twice a year ni taabu tupu, utaamshwa hata mara 3!!
hata mimi nashangaa kwa nini nafanyaga hivyo... labda nakuwa sikumbuki kile kilichonipeleka pale ... au sijui natakaiwa kufanya tendo gani... au nakuwa siamini kama kweli nafanywa matusi leo........ au kuanza inaweza pelekea nisidekezwe........ila kuringa ringa inautamu wake......
Twice a yr? Acha mas-hara weye!
Hahaa miss chagga buana.. eti haamini anafanywa matusi leo..
Lugha za nyumbani hizo!
hahahaa misi bana kama hukumbuki weka alarm kwenye simu au mie ntakuwa naku-remind kuwa unaendavuliwa kyupi
Big up mama yeyoo kwa michango yako.Aashe naleng`
Don`t worry my dia, a donkey will remain a donkey for all his life,carrying ,pulling cart is among his duties.Wewe nitumie tu ntakukumbusha bila mazara. mie kama punda wala siwezi badilika nikachukua nafasi ya binadamu.Ha ha ha ha nitaweka alarm.. ukinikumbusha wewe unaweza taka kukumbusha kwa vitendo
bora useme ukweli tu maana hawa wadada ukiwapeleka hadi huko bado tena anataka umbembekeze ili akupe
Mi nakuangalia tu...! Haja ka uongo sijui ulikaanza lini. Twice a yr? Hahaaa, atoto buana!!