😂Fantasy yangu sasaivi kipofu au mlemavu yoyote tu yule
Mkiwa faragha na mwenzio ni ruksa kufanya yote mtakayoona yanafaa kufanyika.Sasa jirani km huwezi kumfanyia umpendaye si ndo mwanzo wa kuchepuka ili ukatafute wa kumfanyia nje.!! 😹😹😹
Ila ndoa nazo ngumu sana’aa
Hapana we ni ke?We ni mlemavu?
Lakini mshamba_hachekwi hachekwi nduguNi ushamba tu, hamna kingine.
Tafuta mwanaume asiye mshamba.
Hivi wapo wanaoohoji hayo?yeah na tatizo huwa ni nyinyi,. huwezi ambiwa kitu ukakubali bila kuulizwa umejifunza wapi?🙄😒
wanahoji sana aisee,.Hivi wapo wanaoohoji hayo?
Kumbe kuna mpaka style ya SGR 😳stlye ya SGR
Ajabu alafu wakijibiwa kipi kinafuata? Maana ndio ushajua ya kujua na haiwezekaniki kuacha.wanahoji sana aisee,.
Nenda ferry wapo kibaoUkimuona basi niambie mapema
Huo ndo mwanzo wa michepuko, kwanini humuoneshi mume wako vile unapenda kubanduliwa? Ukimisi hiyo mikao unafanyaje au unaenda kumalizana na X?Kama ni mume wako au mtu mnayetarajia kuishi pamoja nadhani sio sawa ukiwa mjuaji kupitiliza ,.
Ila kwa wengine unaweza tu ukafanya chochote unachokipenda
Kwani wale sio walemavu?Sio wale atakama na shida nao