Kwanini kwa mwanamke pekee na sio mwanaume pia?

Kwanini kwa mwanamke pekee na sio mwanaume pia?

Mkiwa faragha na mwenzio ni ruksa kufanya yote mtakayoona yanafaa kufanyika.
Kuna uzi niliuona eti kuna style ya “Kibajaji mtaroni” 😹😹😹

Kuna viumbe wana kazi sana, wakati wenzao tumelala wao wanafanya ugunduzi wa style za kulombana..!! 🤣
 
Kuna uzi niliuona eti kuna style ya “Kibajaji mtaroni” 😹😹😹

Kuna viumbe wana kazi sana, wakati wenzao tumelala wao wanafanya ugunduzi wa style za kulombana..!! 🤣
Hiyo style lazima hiyo bajaji ilikuwa inapitia buza 😂

Mapenzi n noma
 
Na hili ndio tatizo,. Ili kuepusha debate unanyanyua simu kumcheki mpenzi wa zamani of which sio tabia nzuri..

Wanaume wote mngekuwa waelewa sidhani kama kungekuwa na uchepukaji kwenye ndoa
Siyo kweli kwamba mnachepuka kwa sababu wanaume zenu siyo waelewa, ni tabia tuu. Hakuna style duniani ambayo ni mpya itakayofanya mumeo akuache labda uanze kumpa tigo baada ya kukuoa ndo atashtuka.
 
Kuna uzi niliuona eti kuna style ya “Kibajaji mtaroni” 😹😹😹

Kuna viumbe wana kazi sana, wakati wenzao tumelala wao wanafanya ugunduzi wa style za kulombana..!! 🤣
Hivi Kiswahili sahihi ni kulombana au kut(l)ombana?
 
Jiandaeni kupiga kura
Punguzeni mada za kufyombana jamvini.
 
Duh! sgr tena? ifahamike kuwa mwanamke ameumbwa kwa ajili ya mwanaume, jitahidi hata kama unajua kuliko mwanaume basi usionyeshe haraka kuwa wewe ni fundi kumzidi nenda taratibu
48 Law of power by Robert Green 😎.
 
Back
Top Bottom