Kwanini kwa mwanamke pekee na sio mwanaume pia?

Kwanini kwa mwanamke pekee na sio mwanaume pia?

Ajabu alafu wakijibiwa kipi kinafuata? Maana ndio ushajua ya kujua na haiwezekaniki kuacha.

Mwanaume kuwa na maswali mengi faragha ni dalili ya kutokujiamini na utendaji wako.
serious,. maswali mengine yanafanya mtu akuone uko na insecurities
 
Huo ndo mwanzo wa michepuko, kwanini humuoneshi mume wako vile unapenda kubanduliwa? Ukimisi hiyo mikao unafanyaje au unaenda kumalizana na X?
Na hili ndio tatizo,. Ili kuepusha debate unanyanyua simu kumcheki mpenzi wa zamani of which sio tabia nzuri..

Wanaume wote mngekuwa waelewa sidhani kama kungekuwa na uchepukaji kwenye ndoa
 
Na hili ndio tatizo,. Ili kuepusha debate unanyanyua simu kumcheki mpenzi wa zamani of which sio tabia nzuri..

Wanaume wote mngekuwa waelewa sidhani kama kungekuwa na uchepukaji kwenye ndoa
😂
Imebidi nicheke, watu hawachepuki tu kwa sababu ya kupata wanachokosa kihisia. Mambo n mengi.

Kuna wanaofanya hivyo kwa ajili ya maslahi mengineyo.
 
Mi nazijua style 16+ za kushenyetana ni wewe uniambie nikupe ila konki ya kunyonyana ni 69 style yani nipe nikupe.
Kuna izi hapa ......
😍Missionary style.... cha mende

😍Doggy style...mbuzi kagoma

😍Cow girl sytle....she anakuja juu akikutazama wewe umelala.

😍Reverse cow girle style....kinyume chake ya juu.

😍Prone bone style....hii tamu she amelalia tumbo we upo nyuma.

😍Bull doggy style....kama jogoo anawika vile.

😍Body guard style. Hii unamfuck mkiwa mmesimama ila wewe men upo nyuma

😍Upright stand style/orthostatic...mmesimama afu mnakutanishana uso kwa uso.

😍Pin down style....hii ni she anapanua miguu yote unamkaza dizaini ya cha mende.

😍See saw style....halooo hii unasimama unambeba she kikubwa uwe na miguvu hii mnaijuwa fulani sitaki eleza sana.

😍Wild cowgirl style
😍Amazon style

Kwa mwanamke anayezitaka kuzijua zinavo fanya kazi anione nimfundishe kwa vitendo, mwanamke usiwe gogo 😅😅😅
 
Kama huo utundu hauhusishi kubadilisha tundu mimi naona it's fine.

Kama huo utundu hauhusu threesome wala hakuna shida, yeye aulete tu!

Kama huo utundu wake hauna mahusiano yoyote na "my backyard", wala hakuna tatizo.

Kama utundu wake ni mara geuka hivi mara geuka vile, its okay kabisa...

Kama mke wangu anakuja na utundu wa kumeza shahawa, lazima kiumane, mbona hujawahi kutaka kuzimeza...umejifunzia wapi...

Kifupi mambo ni mengi sana!!
 
Back
Top Bottom