Kwanini korodani za wanaume huwa hazitakati?

M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,174
Points
2,000
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,174 2,000
Nasikia Tanga warembo wanakuwekea kwenye kisosi cha kikombe zisiumie ukitoka bafuni huku unapakwa mafuta. Inawezekana huwa hawazioshi vizuri.
 
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,174
Points
2,000
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,174 2,000
Hata jambazi linapigwa risasi kwenye wizi linapelekwa Hospitali waganga wanakimbizana kuokoa maisha yake. Itakuwa uchafu.
Sasa mchafu hasaidiki? Leta ushauri badala ya ku condemn
 
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,174
Points
2,000
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,174 2,000
Unamaanisha za kwako hazitakati au za wanaume wote? Kama ni za wanaume wote hapo sidhani kama upo sahihi. Ulijuaje kuwa za wanaume wote hazitakati????
teh teh teh unahisi atakuwa si riziki?
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,007
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,007 2,000
Mhh acha uongo ..Wewe itakuwa huwa haupaki lotion wala mafuta ..ndio maana zinakuwa na ukoko ...au kama wewe ni ke basi bahasha wako itakuwa hafanyi hayo niliyokueleza muambie mtu wako awe ana jitahidi kujifuta maji kwa taulo katika mapumbu yake baada ya kutoka kuoga kisha apake mafuta au lotion aepuke kuvaa boxer iliyoloana atafaulu kuepuka hiyo adha

kwa na mna moja au nyingine tunaweza kusema kuwa jamaa yako ni mchafu
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
 

Forum statistics

Threads 1,314,996
Members 505,134
Posts 31,844,940
Top