Kwanini korodani za wanaume huwa hazitakati?

DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,653
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,653 2,000
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
Tumia steel wire zinazotengenezwa na Lake steel
 
leloic

leloic

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2013
Messages
288
Points
500
leloic

leloic

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2013
288 500
Tatizo haunywonywi pumbuu
Iyo kitu inaisha ukinywonywa tuu
Ko kuanzia leo hakikisha mkeo au demu wako anakunyonya vzuri ili tupunguze nyuzi kama izii
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,887
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,887 2,000
Mbona tunazibugia hatujayaona hayo?
 
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,194
Points
2,000
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,194 2,000
Kaka fungus inakutesa hiyo
inadumu mda mrefu sana, ni vyema kwenda hospital ukatibiwe
ikisha kukomaa unabandua huo ukouko inakuachia maumivu maana inakuwa imechukua ile lea laini ya ngozi ya juu

pia hii shida huwapata sana wanaoishi ukanda wa joto kama dar
Itakunyima raha mbeleni sababu itaanza kutoa harufu,
Na hii usababisha pia na kuvaa boksa kwa muda mrefu bila kubadili pia unapokuwa unaoga huwa haukaushi vizuri na taulo


jitahidi kuvaa nguo zisizo bana
tumia sabuni nzuri ambazo zinakuacha mkavu
usirudie nguo
kama unafanya shuguli zinazokufanya unakaa mda mrefu jitahidi utumie kiti kinacho pitisha hewa vyema (Sio kinachotengeneza joto kama cha chuma or plastic)

vijana wengi wanasumbuliwa na hiii kitu huwa hawajui kama ni ugonjwa sababu mnajikuta mnaumwa wengi wengi

but nenda hospital ukatibiwe
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,873
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,873 2,000
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?

Una ukurutu peke yako tu jomba
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
7,031
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
7,031 2,000
umeshawahi kuziosha na za mwingine ukaona hazitakati?
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
5,512
Points
2,000
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
5,512 2,000
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
Ni ngozi Ile. Kutokana na hali ya unyevu uliopo kwa muda mrefu, ngozi inakuwa laini yenye kubabuka fulani hivi.
 

Forum statistics

Threads 1,326,011
Members 509,360
Posts 32,208,755
Top