Kwanini korodani za wanaume huwa hazitakati?

nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
292
Points
480
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
292 480
Huo ni ugonjwa km sio uchafu, nenda kamuone doctor wa magonjwa ya ngozi usisingizie kuwa hazitakati!
 
M

Mugabe one

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
1,900
Points
2,000
M

Mugabe one

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
1,900 2,000
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
ni wewe tu hujui kuoga, wewe ni mchafu
 
smarte_r

smarte_r

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
987
Points
1,000
smarte_r

smarte_r

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
987 1,000
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
wewe ni mchafu by nature.
 
M

mathew2

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
604
Points
250
M

mathew2

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
604 250
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
Unamaanisha za kwako hazitakati au za wanaume wote? Kama ni za wanaume wote hapo sidhani kama upo sahihi. Ulijuaje kuwa za wanaume wote hazitakati????
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,769
Points
2,000
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,769 2,000
Zinatakata ila hazibadiliki rangi
Ngozi ngumu nyeusi
 
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,344
Points
2,000
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,344 2,000
Toeni majibu most men wana issue ya p umbu erosion
 
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
735
Points
1,000
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
735 1,000
huyu mtu ni mchafu sana hakuna kitu kama hicho


Labda niwe sijakuelewa"
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,926
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,926 2,000
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
Pole sana mkuu, hapa naona tu unadhihirisha jinsi gani mume wako alivyo mchafu aiseeeee.....
Pttuuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,324,425
Members 508,686
Posts 32,160,378
Top