Kwanini korodani za wanaume huwa hazitakati?

N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,350
Points
2,000
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,350 2,000
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
 
S3 mini

S3 mini

Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
62
Points
125
S3 mini

S3 mini

Member
Joined Dec 13, 2016
62 125
Mmmmmh mbona hiyo kitu ni mpya.. au labda ni ugonjwa wa ngozi..
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,338
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,338 2,000
Hujui kuziosha
 
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
731
Points
500
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2008
731 500
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
Huo ni ugonjwa, jaribu kutumia sabuni ya Unga na brush ya kuchania nywele. Uo uchafu utaisha kabisa.
 
B

babalili

Member
Joined
Mar 8, 2019
Messages
39
Points
95
B

babalili

Member
Joined Mar 8, 2019
39 95
Kwanini korodani hata uoge vipi uchafu uko palepale yaani ukokoukoko ambao ukijikausha tu na taulo ukabaki unyevu ukasugua unapata mabujebuje ya uchafu?

Wadau nipeni jibu KWANINI korodani huwa hazitakati?
Una transmitted sexual deases (STD) ww kamuone dr
 
Ivonovsky da White

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
289
Points
225
Ivonovsky da White

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
289 225
Mboa wengine tuko poa
 
dripu

dripu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2017
Messages
1,270
Points
2,000
dripu

dripu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2017
1,270 2,000
Hiyo upande wako na wengine wasio oga kwa makini pole mkuu muone dr. Haraka
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
6,669
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
6,669 2,000
Baada ya kuoga vizuri paka chumvi yenye unyevunyevu, chumvi hii pia husaidia kuzuia harufu inayotokana na jasho katika sehemu zetu nyeti na hakuna haja ya kupulizia manukato ya kemikali. Utabaki kuwa fresh kwa masaa 24 na maambukizo ya Ngozi utakaa nayo mbali.
 

Forum statistics

Threads 1,326,017
Members 509,361
Posts 32,208,925
Top