Kwanini hizi simu zinawahi kupoteza ubora wa camera?

Kwanini hizi simu zinawahi kupoteza ubora wa camera?

mkuu acha kujipa moyo tembea barabarani huku ukifanya research ndogo, angalia watu wamebeba simu gani mkononi, I am sure by the end of the day utagundua zaido ya 50% ya watu uliopishana nao wamebeba samsung na siyo tecno
Wewe tecno ni nyingi usiangalie kwa daresalam na sisi tulio mbali kabosa na daresalam kama tarime katika watu 1000 sumsung 3
 
mkuu acha kujipa moyo tembea barabarani huku ukifanya research ndogo, angalia watu wamebeba simu gani mkononi, I am sure by the end of the day utagundua zaido ya 50% ya watu uliopishana nao wamebeba samsung na siyo tecno
Upo sahihi kabisa mkuu
 
Labda wa huko kwenu. Samsung yenye kuifikia Tecno C9 ubora wa camera unaijua ni bei gani ? Na ni watu wangap wanao uwezo wa kununua hizo simu za bei kubwa hapa bongo ? Ukijibu maswali hayo utakuwa umeshajua asilimia kubwa ya Watanzania wanatumia sana simu za Kampuni ipi kati ya Tecno na Samsung.
Ninatumia s4 lte Ina 13mp na Ina Kamera nzuri kuliko hio c9 uisemayo na hata hizo phantom zenu.
Do not console yourself brother.
It's true watu wa kipato cha chini wanatumia hizo techno kwasababu hawana pesa ya kununua simu kiwango but doesn't mean hizo tecno ni nzuri.
 
Picha ya Tecno J 7 Boom
e12f3b93eb1d3d90e3e5d39432e741b7.jpg
 
Hivi tecno zinatuka bara gani ukiacha afrika
Maana hata ukiangalia movies,news,tamthilia na etc ukabahatika kusoma majina ya simu wanazotumia naimani huwezi kukutana na tecno.ila utakuna na samsung,iphone,htc,sony na nk,hii inatosha kujilidhisha kuwa tecno bado sio kampun ya kuishabikia
 
Tecno walianza atleast kutoa simu za maana kuanzia J8 ambayo ililenga sana kwenye music hivo camera yake ya kawaida sana au inapata tatizo kama thread inavyosema kama C8 na nyingine za nyuma yake, baada ya kurelese UI yao kwa J8 na kutoa special camera version Au Hyo C9 ndo tatizo sijaliona kwa C9 maybe muda bado, Nmekutana na Samsung S series zenye tatizo kama hilo pia, So mwisho wa siku na utunzaji unachangia, plus kuna apps unapo upload picha huwa zina compress hizo picha, sijui kwa jamiiforums ila kuna uwezekano ndo tunaishia ona thread ina picha za 1Mb au na settings za camera
 
Back
Top Bottom