Kwanini hizi simu zinawahi kupoteza ubora wa camera?

Kwanini hizi simu zinawahi kupoteza ubora wa camera?

Kwenye suala hili kuna ukweli ndani yake haswa kwa HTC ONE M series kuanzia M7, M8 na baadhi ya HTC Desire models ambazo zinakabiliwa na tatizo la Pink au Blue tint hasa ukipiga picha sehemu zenye mwanga mdogo. HTC walitoa taarifa kuhusu tatizo hili wakisema kuwa sababu ilikua ni camera sensor waliotumia.
Kwa upande mwingine kwa mfano TECNO kufifia kwa ubora wa picha sababu ni ubora mdogo wa Camera lid (kile kioo pale kwenye sensor ya camera) ambavyo kutokana na udhaifu wa utengenezaji kioo kile huwa kinaruhusu hewa, vumbi kuingia kwenye jicho la kamera hivyo kupelekea picha kuwa hafifu na mara nyingi vioo hivi vinakwaruzika kirahisi sana hivyo kuzuia lens kuona mwanga katika ubora wake.
Kumbuka kwamba camera lens za kwenye simu ni ndogo sana hivyo basi vumbi au umande kidogo tu unatosha kuifanya camera kupoteza uwezo wake wa kutoa picha angavu.
CHA KUFANYA, unapopata simu yako nunua case nzuri na pia zingatia matunzo na usafi wa simu yako na mazingira unayoweka simu yako. Simu yeyote inahitaji matunzo ili idumu kwa muda iwe ni ya bei ghali kama iPhone 7, Galaxy S7 au ya bei nafuu kama Tecno Y3 zote hizi zinahitaji matunzo na usafi.
Nakuomba pm asee
 
Ninatumia tecno Y4 na jamaa yangu Y3 kweli camera zimepungua uwezowake, Nilivyoona hii thread ndio nimegundua kumbe hili sio tatizo langu pekee
 
hata hii megapixel moja tu angalia properties za picha yako
Sorry chief nitoke nje ya Mada ila bado ni tech.


Hivi kama simu sitaki kuroot na simu yenyewe ukitumia combinations za stock recovery haiendi, naweza weka custom recovery like cmw bila kuroot kwa either sp tool au adb? Maana rom manager naona inataka root access.
Asante Chief-Mkwawa
 
Sorry chief nitoke nje ya Mada ila bado ni tech.


Hivi kama simu sitaki kuroot na simu yenyewe ukitumia combinations za stock recovery haiendi, naweza weka custom recovery like cmw bila kuroot kwa either sp tool au adb? Maana rom manager naona inataka root access.
Asante Chief-Mkwawa
baadhi ya simu zinakubali, nyengine zinakataa. unatumia simu gani?
 
baadhi ya simu zinakubali, nyengine zinakataa. unatumia simu gani?
Hii ni tecno c8 Kuna mtu kanipa nimuupdatie to marshmallow hios sasa kila nikitaka Kwenda stock recovery kwa Kubofya power button + voice up na kurealese power button after logo haiendi. Nimeruudia kwa voice down bado
 
Wanaotumia tecno kwa upande wa africa ni wengi jaman tusibishie uzoefu
 
Kwa upande wa HTC naona kuna ukweli
Unanitisha nina htc 10 (bolt) hapa ina miezi 2 tu, though sijaona tatizo, labada bado mapema, lkn nimetumia htc M9 karibu mwaka sikuona hilo tatizo au labda huwa sio mpigaji picha sana.
 
Unanitisha nina htc 10 (bolt) hapa ina miezi 2 tu, though sijaona tatizo, labada bado mapema, lkn nimetumia htc M9 karibu mwaka sikuona hilo tatizo au labda huwa sio mpigaji picha sana.
No sikutishi bhana wala usihofu... Ninatumia HTC e9 plus mwanzoni was very clear ina kama mwaka Sasa naona quality ya picha inapungua kidogo (angalizo mi sio mtunzaji mzuri wa simu lakini kuangusha kila mara ni kawaida huenda ndio sababu)
 
Hiki anachosema mtoa mada ni kweli, mm nina tecni c 8, mwanzo ilikuwa inatoa picha nzuri sana, nashangaa sasa hivi picha zinatoka zimefifia sana, hazina ubora kabisa.
 
hakuna kitu kama hicho ni roho yako tu ya korosho ila ni simu ambazo zinasumbua makampuni makubwa ya simu duniani.
Anachosema ni kweli nmeliona hilo kwenye htc one m10.mwanzo ilikua vzr sana lakin as the days goes on inafifia
 
Hizi simu mm nimezitumia sana Kwa mfano kama tecno lg htc. unakuta zinajitahidi kupiga sana camera zikiwa mpya lakini siku zinapo zidi kwenda mbele lile jicho ndio linazidi kufifia hata kama kama ile grass iliyo juu ya kama haijakwaluzika.
Unakuta sometime ukimpiga mtu picha anatoka kama wamemmwagiwa majivu.

Hadi inafikia hatua ukiona wenzako wanapiga picha ww unaona aibu kutoa simu.

Ila naona sumsang simu zao zinafanya vizuri kidogo nina note 4 saizi imemaliza mwaka ila ubora wake camera upo vile vile.

kama unahitaji tujue umenunua tecno c9 tuambie sio utukosoe sawa heshima ifute mkondo wake.
 
mkuu acha kujipa moyo tembea barabarani huku ukifanya research ndogo, angalia watu wamebeba simu gani mkononi, I am sure by the end of the day utagundua zaido ya 50% ya watu uliopishana nao wamebeba samsung na siyo tecno
Ukipanda abood 98% ya Morogoro utakuta wamebeba Tecno
 
mkuu simu za mediatek sio reliable kabisa jaribu njia hii
Tecno Camon C8 Custom Recovery Installation CWM | Clockworkmod

ila kuwa makini kubrick simu ni nje nje, ukiona huelewi achana nayo tu
Asante chief. Kipindi natumia mtk devices nimezichezea chezea sana.
Ishu hapa ni kwamba, kwa maelezo ya tecnomobi update ya marshmallow Hios huwezi update kwa custom recovery mpaka stock recovery.
Sasa niombe ushauri wako je kwa custom recovery hio tar zip ya android 6 naweza update kweli?
 
Asante chief. Kipindi natumia mtk devices nimezichezea chezea sana.
Ishu hapa ni kwamba, kwa maelezo ya tecnomobi update ya marshmallow Hios huwezi update kwa custom recovery mpaka stock recovery.
Sasa niombe ushauri wako je kwa custom recovery hio tar zip ya android 6 naweza update kweli?

kama ni kweli usitumie custom, huwezi flash hilo file kama unaflash simu kawaida na pc?

Hans Pol
 
kama ni kweli usitumie custom, huwezi flash hilo file kama unaflash simu kawaida na pc?

Hans Pol
Kwa pc you mean kutumia sp tool? Am not sure lakini hizi update za official naona kama wakisema update kwa stock recovery basi ni stock. But am not sure sana.
Mr Hans Pol come help us
 
KAKA ULICHOKIONGEA NI KWELI KABISA KWA ASILIMIA 100....CJAJUA KWA LG ILA TECNO ZNAPOTEZA UBORA SANA......WATU WANABISHA TU LAKINI NDO UKWELI UO...
 
Watumiaji wa tecno wenyewe wanaifanya tecno ionekane ya watu wa kipato cha chini wakat zipo tecno za bei ghali.

Japo mimi sio mpenzi wa tecno na wala sitokuja zipenda
 
Back
Top Bottom