Kwanini funguo za gari zipo mkononi muda wote?

Kwanini funguo za gari zipo mkononi muda wote?

Nadhani tatizo ni mazoea tu wala sio kuonyesha mtu kwamba una gari..simu unaweka mfukoni sasa ukiweka na funguo basi utaichunachuna hivyo tunaavoid vitu km hivi..
 
Naomba kuwauliza ninyi wenye magari, kwanini huwa hampendi kuweka funguo
za gari mfukoni ama katika mkoba (kwa kina mama), badala yake mnaweka
mezani ama mnaendelea kuishika mkononi.sababu ni nini?
 
Mkuu hii kitu ipeleke chit chat.

unaharibu hadhi ya jukwaa.!!!
 
Naomba kuwauliza ninyi wenye magari, kwanini huwa hampendi kuweka funguo
za gari mfukoni ama katika mkoba (kwa kina mama), badala yake mnaweka
mezani ama mnaendelea kuishika mkononi.sababu ni nini?

1.prejudices
2.jukwaa la udaku lingefaa
 
wengine wanafanya hivyo kwa majigambo kuonyesha kuwa wanamiliki gari.
Wengi tu mbona wanaweka mfukuni pia.
wewe umekutana na wale wenye MAJIGAMBO na KUJIONYESHA(show off)
 
Nnahasira,najua unaleta kitu cha maana kwa wenye magari,kumbe kubeba funguo.please spare my time !?
 
Naomba kuwauliza ninyi wenye magari, kwanini huwa hampendi kuweka funguo
za gari mfukoni ama katika mkoba (kwa kina mama), badala yake mnaweka
mezani ama mnaendelea kuishika mkononi.sababu ni nini?

Kuogopa vibaka wasije wakakwapua mkoba pamoja na funguo za gari, sio kwa ajili ya kujionesha kuwa tunamiliki mikoko.
 
he heeee, chezeya mujini.....
kuna situ tulienda k/party na shostito wangu. wenyewe tumekodi zetu bajaj ikatushusha hapo.
mezani tukakaka na anti mmoja hivi, funguo mkononi bibiii, shurti akienda kucheza mkono wenye funguo juu.....
ikafika muda wa kuondoka si tukaomba lift atusogeze kituo cha daladala, akasema gari imejaa alikuja na wenzie, tukamwambia poa. shostito wangu akaniambia haiwezekani, hao mashosti waliojaza gari wako wapi? mbona yupo hapa na sisi muda wote huo hatujawaona? tukaamua tufanye ushushushu..... tukamuaga tunatangulia kuwahi usafiri.
siku hiyo hatukuwa na kazi ya maana, tukajibanza sehemu huko nje tunasubiri tuone gari lake.
baada ya muda kadhaa akatoka, tukamuona huyoooooo anaelekea kituo cha daladala, funguo sasa zimetiwa mkobani, lol! chezeya watoto wa mujini wewe
 
he heeee, chezeya mujini.....
kuna situ tulienda k/party na shostito wangu. wenyewe tumekodi zetu bajaj ikatushusha hapo.
mezani tukakaka na anti mmoja hivi, funguo mkononi bibiii, shurti akienda kucheza mkono wenye funguo juu.....
ikafika muda wa kuondoka si tukaomba lift atusogeze kituo cha daladala, akasema gari imejaa alikuja na wenzie, tukamwambia poa. shostito wangu akaniambia haiwezekani, hao mashosti waliojaza gari wako wapi? mbona yupo hapa na sisi muda wote huo hatujawaona? tukaamua tufanye ushushushu..... tukamuaga tunatangulia kuwahi usafiri.
siku hiyo hatukuwa na kazi ya maana, tukajibanza sehemu huko nje tunasubiri tuone gari lake.
baada ya muda kadhaa akatoka, tukamuona huyoooooo anaelekea kituo cha daladala, funguo sasa zimetiwa mkobani, lol! chezeya watoto wa mujini wewe

ahahahahahhahahahhahahhaha hakyamama unanidai!
 
Naomba kuwauliza ninyi wenye magari, kwanini huwa hampendi kuweka funguo
za gari mfukoni ama katika mkoba (kwa kina mama), badala yake mnaweka
mezani ama mnaendelea kuishika mkononi.sababu ni nini?

Hakuna kitu kinatoboa mifuko ya sereware kama funguo.......hatuzing'inizi mikononi kwa bahati mbaya,sababu ni hiyo.
 
he heeee, chezeya mujini.....
kuna situ tulienda k/party na shostito wangu. wenyewe tumekodi zetu bajaj ikatushusha hapo.
mezani tukakaka na anti mmoja hivi, funguo mkononi bibiii, shurti akienda kucheza mkono wenye funguo juu.....
ikafika muda wa kuondoka si tukaomba lift atusogeze kituo cha daladala, akasema gari imejaa alikuja na wenzie, tukamwambia poa. shostito wangu akaniambia haiwezekani, hao mashosti waliojaza gari wako wapi? mbona yupo hapa na sisi muda wote huo hatujawaona? tukaamua tufanye ushushushu..... tukamuaga tunatangulia kuwahi usafiri.
siku hiyo hatukuwa na kazi ya maana, tukajibanza sehemu huko nje tunasubiri tuone gari lake.
baada ya muda kadhaa akatoka, tukamuona huyoooooo anaelekea kituo cha daladala, funguo sasa zimetiwa mkobani, lol! chezeya watoto wa mujini wewe

Kwi kwi kwi kwi FP kwa uchokonoaji nimekukubali,unajua kweli kuchokonoa!
 
Last edited by a moderator:
funguo ya gari yangu kubwa sana. haiingii mfukoni. inabidi iwekwe mezani.
 
Naomba kuwauliza ninyi wenye magari, kwanini huwa hampendi kuweka funguo
za gari mfukoni ama katika mkoba (kwa kina mama), badala yake mnaweka
mezani ama mnaendelea kuishika mkononi.sababu ni nini?

utajuaje na gari sasa..
 
Back
Top Bottom